STT
Tài sản bán đấu giá
Đơn vị có tài sản bán
Đơn vị bán đấu giá
Thời điểm bán hồ sơ
Ngày bán đấu giá
Địa điểm bán đấu giá
1
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Thái Nguyên
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên
22-08-2026 07:30 -
14-09-2026 17:00
14-09-2026 17:00
30-09-2026 09:30
Thời gian, địa điểm bán hồ sơ mời tham gia đấu giá: Từ 07h30’ ngày 22/8/2026 đến 17h00’ ngày 14/9/2026 (trong giờ hành chính) tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên. Người tham gia đấu giá nộp tiền mua hồ sơ mời tham gia đấu giá vào tài
2
Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An
04-09-2026 08:00 -
21-09-2026 17:00
21-09-2026 17:00
24-09-2026 09:30
Số 3 Lý Văn Phức, P.Tân Định, TP.HCM.
3
Bệnh viện Ung bướu Khánh Hòa
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An
04-09-2026 08:00 -
22-09-2026 17:00
22-09-2026 17:00
25-09-2026 14:00
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An - chi nhánh Khánh Hòa, địa chỉ T10, P10E, Tòa nhà số 42 đường Lê Thành Phương, P.Tây Nha Trang, T.Khánh Hòa.
4
Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long
07-09-2026 07:00 -
14-09-2026 17:00
14-09-2026 17:00
17-09-2026 14:00
Hội trường Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long (Số 46A, đường 2 tháng 9, phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long).
5
Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An
04-09-2026 08:00 -
16-09-2026 17:00
16-09-2026 17:00
21-09-2026 09:30
Số 3 Lý Văn Phức, P.Tân Định, TP.HCM.
6
Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long
07-09-2026 07:00 -
14-09-2026 17:00
14-09-2026 17:00
17-09-2026 10:00
Hội trường đấu giá tài sản (địa chỉ: số 15, đường Thủ Khoa Huân, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long)
7
Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam
04-09-2026 07:30 -
15-09-2026 17:00
15-09-2026 17:00
18-09-2026 10:30
Số 53, Đường Trần Văn Bỉnh, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau.
8
Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long
07-09-2026 07:00 -
14-09-2026 17:00
14-09-2026 17:00
17-09-2026 10:00
Hội trường Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long (Số 46A, đường 2 tháng 9, phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long).
9
Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương
04-09-2026 08:00 -
11-09-2026 17:00
11-09-2026 17:00
16-09-2026 08:30
tại Trụ sở Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương
10
Ban Quản lý dịch vụ công ích và phát triển quỹ đất phường Tam Quan
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương
04-09-2026 08:00 -
16-09-2026 17:00
16-09-2026 17:00
20-09-2026 14:00
tại Hội trường UBND phường Tam Quan
11
Ban Quản lý dịch vụ công ích và phát triển quỹ đất phường Tam Quan
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương
04-09-2026 08:00 -
16-09-2026 17:00
16-09-2026 17:00
20-09-2026 14:00
tại Hội trường UBND phường Tam Quan
12
Trung tâm phát triển quỹ đất tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk
04-09-2026 07:30 -
22-09-2026 17:30
22-09-2026 17:30
08-10-2026 08:00
Tại Hội trường Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk (Số 10 Tố Hữu, phường Tuy Hoà, tỉnh Đắk Lắk)
13
Người có tài sản đấu giá: Ủy ban nhân dân tỉnh Thái Nguyên (đơn vị được giao nhiệm vụ tổ chức đấu giá: Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Thái Nguyên
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên
04-09-2026 07:30 -
22-09-2026 17:00
22-09-2026 17:00
08-10-2026 08:00
Thời gian, địa điểm bán hồ sơ mời tham gia đấu giá: Từ 07h30’ ngày 04/9/2026 đến 17h00’ ngày 22/9/2026 (trong giờ hành chính) tại Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên. Thời gian địa điểm tổ chức phiên đấu giá: Từ 08h00’ ngày 08/10/2026 tại S
14
Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh
20-08-2026 07:00 -
10-09-2026 17:00
10-09-2026 17:00
15-09-2026 09:00
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh
15
Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh
20-08-2026 07:00 -
08-09-2026 17:00
08-09-2026 17:00
11-09-2026 09:00
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh
16
Bệnh viện Mắt Thái Nguyên
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên.
04-09-2026 07:30 -
15-09-2026 17:00
15-09-2026 17:00
18-09-2026 09:30
Thời gian, địa điểm tổ chức phiên đấu giá: Từ 09h30’ ngày 18/9/2026 tại trụ sở Bệnh viện Mắt Thái Nguyên Thái Nguyên. Địa chỉ: Tổ 38, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên.
17
Công an xã Hòa Trí
Công ty Đấu giá hợp danh Việt Nam
04-09-2026 08:00 -
11-09-2026 17:00
11-09-2026 17:00
16-09-2026 10:00
Trang điện tử đấu giá trực tuyến tại địa chỉ: https://vpa.com.vn
18
Công an phường Sài Gòn.
Công ty Đấu giá Hợp danh Chính Nghĩa.
04-09-2026 07:30 -
14-09-2026 17:00
14-09-2026 17:00
17-09-2026 13:30
- Địa chỉ website: https://vpa.com.vn; phân hệ dgts.vpa.com.vn và ứng dụng VPA – Đấu giá tài sản
19
Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Tú
Công ty đấu giá hợp danh Phương Nam
04-09-2026 07:00 -
15-09-2026 17:00
15-09-2026 17:00
18-09-2026 14:00
Hội trường UBND xã Mỹ Tú
20
Phòng Kinh tế xã Long Thuận
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng
28-08-2026 07:30 -
15-09-2026 17:00
15-09-2026 17:00
18-09-2026 07:30
Phòng Kinh tế xã Long Thuận