STT
Tên gói thầu
Bên mời thầu
Địa điểm bán hồ sơ
Thời điểm bán hồ sơ
Thời điểm đóng thầu
161
Trường Tiểu học Tân Bình
Trường Tiểu học Tân Bình, khu An Phú, phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng
25-08-2026 00:00 -
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
05-09-2026 00:00
162
Trường THPT Nguyễn Thái Bình
913-915 Lý Thường Kiệt, Phường Tân Hòa TP.HCM
25-08-2026 21:20 -
01-09-2026 21:20
01-09-2026 21:20
01-09-2026 21:20
163
Trường Trung học cơ sở Trần Văn Ơn
-
164
Trường MN Hướng Dương 2
Số 87 đường số 9, khu định cư số 4 Phong Phú, ấp 5, Xã Bình Hưng, Tp. Hồ Chí Minh
13-08-2026 00:00 -
21-08-2026 00:00
21-08-2026 00:00
21-08-2026 00:00
165
TRƯỜNG MẦM NON 2/9
số 100E đường Đặng Thúc Vịnh, ấp 10, xã Đông Thạnh, TPHCM
25-08-2026 00:00 -
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
166
Trường Tiểu học Phù Đổng - phường Thạnh Mỹ Tây
Trường Tiểu học Phù Đổng - phường Thạnh Mỹ Tây
25-08-2026 00:00 -
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
167
THCS Tân Kiên
Trường THCS Tân Kiên (92 đường Bàu Gốc, ấp 19 (ấp 38 cũ), xã Tân Nhựt, TP.HCM)
25-08-2026 00:00 -
29-08-2026 00:00
29-08-2026 00:00
168
Trường Tiểu học Phú Thuận
24-08-2026 00:00 -
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
169
Trường THCS Trần Hưng Đạo
Số 2 đường TL29, Khu phố 58, phường An Phú Đông, Tp.HCM
24-08-2026 00:00 -
31-08-2026 00:00
31-08-2026 00:00
170
TRƯỜNG THCS AN PHÚ ĐÔNG
-
31-08-2026 17:00
171
Trường THCS Tân Túc
Trường THCS Tân Túc C1/3 đường Bùi Thanh Khiết, ấp 1, xã Tân Nhựt, TPHCM
26-08-2026 08:00 -
28-08-2026 16:00
28-08-2026 16:00
28-08-2026 16:00
172
Trường Tiểu học Lê Đình Chinh
7/4 Thành Thái, P. Diên Hồng, TP.HCM
24-08-2026 00:00 -
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
173
Trường Tiểu học Nguyễn Du
24-08-2026 00:00 -
03-09-2026 00:00
03-09-2026 00:00
03-09-2026 00:00
174
Trường Trung học cơ sở Chánh Hưng
Số 995 Phạm Thế Hiển, Phường Chánh Hưng, TP.HCM
25-08-2026 16:00 -
03-09-2026 08:00
03-09-2026 08:00
03-09-2026 08:00
175
Trường Mầm Non Hoa Mai
Trường mầm non Hoa Mai
25-08-2026 15:00 -
31-08-2026 15:00
31-08-2026 15:00
176
Trường Tiểu học Trần Phú
số 2 đường N10 Khu dân cư Chánh Nghĩa, phường Thủ Dầu Một, Thành phố Hồ Chí Minh
25-08-2026 00:00 -
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
28-08-2026 00:00
177
Trường Mầm Non Doi Lầu
24-08-2026 00:00 -
27-08-2026 16:30
27-08-2026 16:30
178
Trường Mầm non Lý Nhơn
-
179
Trường THCS Trần Huy Liệu
Trường THCS Trần Huy Liệu- 89 Nguyễn Đình Chiểu- Phường Đức Nhuận
25-08-2026 10:00 -
29-08-2026 17:00
29-08-2026 17:00
29-08-2026 17:00