STT
Tên gói thầu
Bên mời thầu
Địa điểm bán hồ sơ
Thời điểm bán hồ sơ
Thời điểm đóng thầu
242
Trường THCS Nguyễn Thị Minh Khai
Số 79 Đường Lê Lợi, ấp 27, xã Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
21-08-2026 00:00 -
27-08-2026 00:00
30-08-2026 00:00
243
Trường Mầm non Sơn ca 3
Số 35 đường Nhị Bình 9, ấp 49, xã Đông Thạnh, TP.Hồ Chí Minh
21-08-2026 00:00 -
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
244
Trường THCS Trương Công Định
Trường THCS Trương Công Định-131 Lê Văn Duyệt, phường Gia Định, Tp.HCM
21-08-2026 00:00 -
27-08-2026 00:00
27-08-2026 00:00
246
Trường Tiểu học Trần Văn Ơn
Trường Tiểu học Trần Văn Ơn
21-08-2026 00:00 -
27-08-2026 00:00
248
Trường THCS Tân Quý Tây
Trường THCS Tân Quý Tây
21-08-2026 00:00 -
27-08-2026 00:00
249
Trường Trung Học Cơ Sở Võ Trường Toản
21-08-2026 00:00 -
27-08-2026 00:00
250
Trường Tiểu học Thới Tam
4/111 Trần Thị Bốc, ấp 6, xã Đông Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
-
251
Trường Trung học cơ sở Quang Trung
209 đường 14, Phường Vĩnh Hội, TP.HCM
19-08-2026 07:00 -
25-08-2026 17:00
25-08-2026 17:00
252
Trường Trung học cơ sở Quang Trung
19-08-2026 07:00 -
25-08-2026 17:00
25-08-2026 17:00
253
Trường THCS Cù Chính Lan
Trường THCS Cù Chính Lan (17/49 Thanh Đa, Phường Bình Quới, TPHCM
23-08-2026 07:00 -
28-08-2026 16:00
28-08-2026 16:00
255
Trường THCS Nguyễn Văn Bé
206 Nguyễn Văn Đậu, Phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
20-08-2026 00:00 -
27-08-2026 00:00
27-08-2026 00:00
257
Trường THCS Bình Tây
36A Bình Tây, Phường Bình Tiên, Tp.Hồ Chí Minh
-
258
Trường Tiểu học Đằng Hải
184 Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng
-
31-08-2026 00:00
259
Trường tiểu học Nguyễn Văn Tố
Số 195 Hai Bà Trưng, Phường Lê Chân, Thành Phố Hải Phòng
19-08-2026 00:00 -
02-09-2026 23:59
03-09-2026 23:59
|< < 11 12 13 14 15 > >|
Phiên bản di động