STT
Tên gói thầu
Bên mời thầu
Địa điểm bán hồ sơ
Thời điểm bán hồ sơ
Thời điểm đóng thầu
321
Bệnh viện đa khoa khu vực Mèo Vạc
Tại Bệnh viện đa khoa khu vực Mèo Vạc, xã Mèo Vạc, tỉnh Tuyên Quang
18-08-2026 09:00 -
28-08-2026 09:00
28-08-2026 09:00
28-08-2026 09:00
322
Trường Tiểu học Nguyễn Hồng Thế
Ấp 36 xã Nhà Bè, Tp.HCM
17-08-2026 15:10 -
27-08-2026 11:00
27-08-2026 11:00
27-08-2026 11:00
323
Trường Tiểu học Nguyễn Hồng Thế
Ấp 36 xã Nhà Bè, Tp.HCM
17-08-2026 14:00 -
27-08-2026 14:00
27-08-2026 14:00
24-08-2026 00:00
324
Trường Tiểu học Lê Văn Lương
1996 Lê Văn Lương, ấp 12, Xã Hiệp Phước, Tp.HCM
17-08-2026 00:00 -
24-08-2026 00:00
24-08-2026 00:00
24-08-2026 00:00
325
Trường Mầm Non Tân Xuân
124 Lê Thị Hà, Ấp 34, Xã Hóc Môn, TPHCM
17-08-2026 00:00 -
21-08-2026 00:00
21-08-2026 00:00
21-08-2026 00:00
326
Trường Mầm Non Hoa Sen 2- Xã Bình Lợi
D6/19A, Ấp 16, xã Bình Lợi, TP.Hồ Chí Minh
17-08-2026 00:00 -
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
327
Trường Mầm Non Hoa Sen 3- Xã Bình Lợi
Số 686, đường Trần Đại Nghĩa, Ấp 35, Xã Bình Lợi, TP.Hồ Chí Minh
17-08-2026 00:00 -
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
328
Trường tiểu học Quốc Tuấn
17-08-2026 00:00 -
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
329
Trường Tiểu học Trang Tấn Khương
42 đường số 3, KDC 26 ha, Nguyễn Văn Tạo, ấp Trang Tấn Khương, xã Hiệp Phước, Thành phố Hồ Chí Minh
17-08-2026 00:00 -
24-08-2026 17:00
24-08-2026 17:00
24-08-2026 17:00
330
Trường TH Nguyễn Thị Minh Khai
11AT1, khu phố 12, phường Đông Hưng Thuận, Tp. Hồ Chí Minh
18-08-2026 07:30 -
24-08-2026 16:30
24-08-2026 16:30
24-08-2026 16:30
331
Trường THCS Nguyễn Thái Bình
Trường THCS Nguyễn Thái Bình; địa chỉ: 104 Trần Văn Kiểu, Phường Bình Phú, TPHCM
17-08-2026 08:00 -
21-08-2026 16:00
21-08-2026 16:00
24-08-2026 10:00
332
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG AN
-
333
Trường Mầm non Thủy Tiên 2 - Xã Bình Hưng
Trường Mầm non Thủy Tiên 2, số 38 đường số 10, Khu dân cư T30, ấp 38, xã Bình Hưng, TP.HCM.
13-08-2026 00:00 -
19-08-2026 00:00
19-08-2026 00:00
19-08-2026 00:00
334
Trường MN Hướng Dương 2
Trường MN Hướng Dương 2, số 87 đường số 9, Khu định cư số 4 Phong Phú, Ấp 5, Xã Bình Hưng, Tp. Hồ Chí Minh
13-08-2026 00:00 -
21-08-2026 00:00
21-08-2026 00:00
335
Trường THPT Trần Hưng Đạo
-
336
Thông báo lựa chọn đối tác thực hiện lên kết giảng dạy các chương trình nhà trường năm học 2026-2027
Trường THCS Hòa Hưng
-
337
Trường Tiểu học Đồng Cẩm
-
338
Trường Trung học cơ sở Bình Lợi Trung
179 Đặng Thùy Trâm, P.Bình Lợi Trung
17-08-2026 00:00 -
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
25-08-2026 00:00
339
Trường Tiểu học Thuận Kiều, phường Đông Hưng Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh
Trường Tiểu học Thuận Kiều (62/14B, đường TTN08, khu phố 6, phường Đông Hưng Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh)
14-08-2026 00:00 -
20-08-2026 00:00
20-08-2026 00:00
20-08-2026 00:00
340
Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu PT Long An
Văn phòng Công ty TNHH TVĐT PT Long An hoặc Trường Tiểu học Long Thạnh, địa chỉ Ấp 4, xã Tân Long, tỉnh Tây Ninh.
15-08-2026 09:00 -
20-08-2026 09:00
20-08-2026 09:00
20-08-2026 09:00