Chi nhánh Nam Định - Công ty Đấu giá hợp danh VNA: Đấu giá 01 phương tiện thủy nội địa đã qua sử dụng, số đăng ký HD-1075
Đấu giá 01 (một) phương tiện thủy nội địa đã qua sử dụng, số đăng ký HD-1075, trọng tải 199 tấn, kèm theo hệ thống máy hút cát trên tàu gồm máy nhãn hiệu IFA và máy nhãn hiệu Dong Fong, mỗi máy có công suất khoảng 155 CV cùng hệ thống ống và trõ để hút cát của Nguyễn Tiến Chính (tên chủ phương tiện là Đỗ Văn Khánh, theo giấy đăng ký phương tiện thủy nội địa số 0074/ĐK do Sở Giao thông vận tải tỉnh Hải Dương cấp tháng 10/2007).
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Nam Định
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Chi nhánh Nam Định - Công ty Đấu giá hợp danh VNA |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Xóm 15, Trung Lễ, xã Hải Hưng, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Phòng đấu giá Chi nhánh Nam Định – Công ty đấu giá Hợp danh VNA; Địa chỉ: Khu Văn phòng Bến xe khách Hải Hậu, xã Hải Thanh, huyện Hải Hậu, tỉnh Nam Định |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Cục Thi hành án dân sự tỉnh Nam Định |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 120 đường Nguyễn Đức Thuận, phường Thống Nhất, thành phố Nam Định, tỉnh Nam Định. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá 01 (một) phương tiện thủy nội địa đã qua sử dụng, số đăng ký HD-1075, trọng tải 199 tấn, kèm theo hệ thống máy hút cát trên tàu gồm máy nhãn hiệu IFA và máy nhãn hiệu Dong Fong, mỗi máy có công suất khoảng 155 CV cùng hệ thống ống và trõ để hút cát của Nguyễn Tiến Chính (tên chủ phương tiện là Đỗ Văn Khánh, theo giấy đăng ký phương tiện thủy nội địa số 0074/ĐK do Sở Giao thông vận tải tỉnh Hải Dương cấp tháng 10/2007). |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 24-08-2022 08:00 đến ngày: 13-09-2022 16:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 08-09-2022 08:00 đến ngày: 09-09-2022 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 16-09-2022 14:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0981354771 |
| 12. Địa chỉ Email: | lethovna@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | vnand21.42408 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý