Công ty Đấu giá Hợp danh Gò Công: Đấu giá quyền thu giá dịch vụ sử dụng diện tích bán hàng tại chợ Quới An
Đấu giá quyền thu giá dịch vụ sử dụng diện tích bán hàng tại chợ Quới An. Thời gian khai thác thu phí là 02 năm kể từ ngày ký hợp đồng. Nơi có tài sản đấu giá: Tại chợ Quới An xã Long Bình. Chất lượng: Đang hoạt động bình thường.
Ủy ban nhân dân xã Long Bình
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Gò Công |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 16 Ngô Tùng Châu, khu phố 3, phường 1, thành phố Gò Công, tỉnh Tiền Giang |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Ủy ban nhân dân xã Long Bình. Địa chỉ: Ấp Hòa Phú, xã Long Bình, huyện Gò Công Tây, tỉnh Tiền Giang |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ủy ban nhân dân xã Long Bình |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Ấp Hòa Phú, xã Long Bình, huyện Gò Công Tây, tỉnh Tiền Giang |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá quyền thu giá dịch vụ sử dụng diện tích bán hàng tại chợ Quới An. Thời gian khai thác thu phí là 02 năm kể từ ngày ký hợp đồng. Nơi có tài sản đấu giá: Tại chợ Quới An xã Long Bình. Chất lượng: Đang hoạt động bình thường. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 20-03-2025 07:30 đến ngày: 14-04-2025 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 02-04-2025 08:00 đến ngày: 03-04-2025 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 17-04-2025 14:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02733555679 |
| 12. Địa chỉ Email: | congtydaugiahopdanhgocong@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | gocong347203 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr
Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.
Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội