Công ty Đấu giá Hợp danh BABYLON: Đấu giá phần vốn góp, quyền và nghĩa vụ đối với phần tài sản và các quyền, nghĩa vụ khác được hình thành từ phần vốn góp của Tổng Công ty 36 – CTCP
Tài sản đấu giá: Phần vốn góp; quyền và nghĩa vụ đối với phần tài sản và các quyền, nghĩa vụ khác được hình thành từ phần vốn góp của Tổng Công ty 36 – CTCP tương ứng là 49,5% giá trị phần vốn chủ sở hữu tại Công ty TNHH BOT Quốc lộ 6–Hòa Lạc–Hòa Bình.
Tổng Công ty 36 - CTCP
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh BABYLON |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 2, Lô C khu TT Công ty XNK Sách Báo, phường Cổ Nhuế 1, quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Số 141 Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, thành phố Hà Nội |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Tổng Công ty 36 - CTCP |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 141 Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, thành phố Hà Nội |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Tài sản đấu giá: Phần vốn góp; quyền và nghĩa vụ đối với phần tài sản và các quyền, nghĩa vụ khác được hình thành từ phần vốn góp của Tổng Công ty 36 – CTCP tương ứng là 49,5% giá trị phần vốn chủ sở hữu tại Công ty TNHH BOT Quốc lộ 6–Hòa Lạc–Hòa Bình. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 22-04-2022 08:00 đến ngày: 10-05-2022 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 09-05-2022 08:00 đến ngày: 10-05-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 12-05-2022 15:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0968210776 |
| 12. Địa chỉ Email: | babylonauctionhouse@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | babylon 2104/2022/tb-dg 27.04.2022 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang