Công ty Đấu giá Hợp danh Bảo Tín Trà Vinh: Đấu giá QSD 51.898,6m2 đất
Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất đối với khu đất diện tích 51.898,6m2, tọa lạc tại phường 8, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh để thực hiện dự án Khu Trung tâm Thương mại - Dịch vụ phường 8, thành phố Trà Vinh
Trung Tâm Phát Triển Quỹ Đất thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Trà Vinh
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu Giá Hợp Danh Bảo Tín Trà Vinh |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 561, đường Phan Đình Phùng, khóm 3, phường 6, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh. Điện thoại: 0978.910555 |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường Sở Tài Nguyên và Môi Trường tỉnh Trà Vinh. Số 560B, Nguyễn Đáng, Khóm 3, Phường 6, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trung Tâm Phát Triển Quỹ Đất thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Trà Vinh |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 560B, Nguyễn Đáng, Khóm 3, Phường 6, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá cho thuê quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất đối với khu đất diện tích 51.898,6m2, tọa lạc tại phường 8, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh để thực hiện dự án Khu Trung tâm Thương mại - Dịch vụ phường 8, thành phố Trà Vinh |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 05-10-2021 07:00 đến ngày: 22-10-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 05-10-2021 07:00 đến ngày: 22-10-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 10-11-2021 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0978.910555 |
| 12. Địa chỉ Email: | dinhgiatravinh@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)