Công ty Đấu giá Hợp danh Bình Định: Đấu giá QSD 49 lô đất
Thông báo đấu giá 49 lô đất ở tại các Khu dân cư tại dải cây xanh cách ly Cụm công nghiệp Nhơn Bình, phường Nhơn Bình; Khu hạ tầng kỹ thuật khu tái định phục vụ Khu công nghiệp Long Mỹ, xã Phước Mỹ; Khu QHDC khu vực 4 và 5, phường Nhơn Phú; Khu quy hoạch cà phê, phường Quang Trung; Khu quy hoạch dân cư khu vực 6, phường Nhơn Bình; Khu dân cư tại dải cây xanh cách ly cụm CN Nhơn Bình, P. Nhơn Bình; Khu quy hoạch dân cư Nam sông Hà Thanh, phường Đống Đa; Hạ tầng KT khu TĐC đường Nguyễn Trọng Trì, P. Nhơn Bình; Khu cơ sở giết mổ động vật Bạch Tuyết (cũ) thuộc KV 5, P. Nhơn Phú; Khu đất tại tổ 75, khu vực 5, phường Quang Trung; Khu nhà ở Hồ sinh thái Đống Đa, phường Trần Hưng Đạo và Khu quy hoạch dân cư đảo 1B Bắc sông Hà Thanh, P. Đống Đa, TP. Quy Nhơn, tỉnh Bình Định theo Thông báo số 203/TB-ĐGBĐ ngày 06/10/2021 của Công ty Đấu giá Hợp danh Bình Định
UBND thành phố Quy Nhơn
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Bình Định |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 120 Diên Hồng, P. Ngô Mây, TP. Quy Nhơn, tỉnh Bình Định |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường A - Nhà Văn hóa lao động tỉnh Bình Định, địa chỉ: Số 86 Lê Duẩn, TP. Quy Nhơn, tỉnh Bình Định |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | UBND thành phố Quy Nhơn |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 30 Nguyễn Huệ, TP. Quy Nhơn, tỉnh Bình Định |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Thông báo đấu giá 49 lô đất ở tại các Khu dân cư tại dải cây xanh cách ly Cụm công nghiệp Nhơn Bình, phường Nhơn Bình; Khu hạ tầng kỹ thuật khu tái định phục vụ Khu công nghiệp Long Mỹ, xã Phước Mỹ; Khu QHDC khu vực 4 và 5, phường Nhơn Phú; Khu quy hoạch cà phê, phường Quang Trung; Khu quy hoạch dân cư khu vực 6, phường Nhơn Bình; Khu dân cư tại dải cây xanh cách ly cụm CN Nhơn Bình, P. Nhơn Bình; Khu quy hoạch dân cư Nam sông Hà Thanh, phường Đống Đa; Hạ tầng KT khu TĐC đường Nguyễn Trọng Trì, P. Nhơn Bình; Khu cơ sở giết mổ động vật Bạch Tuyết (cũ) thuộc KV 5, P. Nhơn Phú; Khu đất tại tổ 75, khu vực 5, phường Quang Trung; Khu nhà ở Hồ sinh thái Đống Đa, phường Trần Hưng Đạo và Khu quy hoạch dân cư đảo 1B Bắc sông Hà Thanh, P. Đống Đa, TP. Quy Nhơn, tỉnh Bình Định theo Thông báo số 203/TB-ĐGBĐ ngày 06/10/2021 của Công ty Đấu giá Hợp danh Bình Định |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 13-10-2021 08:00 đến ngày: 27-10-2021 16:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 13-10-2021 08:00 đến ngày: 27-10-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 30-10-2021 08:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0256.3521281-2468386 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiabinhdinh@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)