Công ty Đấu giá hợp danh Bình Phước đấu giá QSD 07 lô đất chợ Đăk Ơ tại thôn Đăk Lim, xã Đăk Ơ, huyện Bù Gia Mập
Quyền sử dụng đất 07 lô đất chợ Đăk Ơ tại thôn Đăk Lim, xã Đăk Ơ, huyện Bù Gia Mập, tỉnh Bình Phước. - Tổng diện tích đấu giá quyền sử dụng đất: 333,8 m2. - Mục đích sử dụng: Đất ở nông thôn. - Nguồn gốc sử dụng: Nhà nước giao đất có thu tiền sử dụng đất. - Thời hạn sử dụng: Lâu dài. - Hạ tầng kỹ thuật: Đường láng nhựa, hệ thống thoát nước thải, hệ thống điện. - Hình thức giao đất: Giao đất có thu tiền sử dụng đất thông qua đấu giá
Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Bù Gia Mập
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Bình Phước |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | đường Tô Hiệu, khu phố Tân Trà 1, phường Tân Bình, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường Trung tâm Văn hóa huyện Bù Gia Mập, tỉnh Bình Phước. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Bù Gia Mập |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Xã Phú Nghĩa, huyện Bù Gia Mập, tỉnh Bình Phước. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền sử dụng đất 07 lô đất chợ Đăk Ơ tại thôn Đăk Lim, xã Đăk Ơ, huyện Bù Gia Mập, tỉnh Bình Phước. - Tổng diện tích đấu giá quyền sử dụng đất: 333,8 m2. - Mục đích sử dụng: Đất ở nông thôn. - Nguồn gốc sử dụng: Nhà nước giao đất có thu tiền sử dụng đất. - Thời hạn sử dụng: Lâu dài. - Hạ tầng kỹ thuật: Đường láng nhựa, hệ thống thoát nước thải, hệ thống điện. - Hình thức giao đất: Giao đất có thu tiền sử dụng đất thông qua đấu giá |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 10-11-2021 07:30 đến ngày: 03-12-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 16-11-2021 07:30 đến ngày: 18-11-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 06-12-2021 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02716.26.27.28; 0985421677; 0355522677; 0917.151.285 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiadx@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | congtydaugiahopdanhbinhphuoc1290811 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang