Công ty Đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam - Chi nhánh TP.HCM: Đấu giá quyền thuê mặt bằng khai thác dịch vụ căn tin

Đấu giá quyền thuê mặt bằng khai thác dịch vụ căn tin, có diện tích: 20 m2 trong thời hạn 03 năm học (Từ năm học 2024 - 2025 đến năm học 2026 - 2027) của Trường Trung học cơ sở Chu Văn An, tại số 115 Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.

Trường THCS Chu Văn An

Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá tài sản là Quyền thuê mặt bằng khai thác dịch vụ căn tin, có diện tích: 20 m2 trong thời hạn 03 năm học
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam - Chi nhánh TP.HCM
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 108 Hoa Cúc, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP. HCM
4. Địa điểm bán đấu giá: Số 108 Hoa Cúc, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP. HCM
5. Tên đơn vị có tài sản: Trường THCS Chu Văn An
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: 115 Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá quyền thuê mặt bằng khai thác dịch vụ căn tin, có diện tích: 20 m2 trong thời hạn 03 năm học (Từ năm học 2024 - 2025 đến năm học 2026 - 2027) của Trường Trung học cơ sở Chu Văn An, tại số 115 Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 04-10-2024 08:00 đến ngày: 22-10-2024 16:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 17-10-2024 08:00 đến ngày: 18-10-2024 16:00
10. Thời gian bán đấu giá: 25-10-2024 10:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02835174055
12. Địa chỉ Email: daugiavnhcm@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: ctydghddgvncntphcm9720310
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Phiên bản di động