Công ty Đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam đấu giá tài sản cố định, công cụ, dụng cụ thanh lý

Từ ngày 12/10/2021 đến ngày 20/10/2021 (giờ hành chính) tại số 4/A13 Đầm Trấu, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội. - Phí tham gia đấu giá: 150.000 đồng/ khách hàng. (Phí tham gia chỉ được trả lại trong trường hợp phiên đấu giá không tổ chức được).
Trường Đại học Y Hà Nội
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Đấu giá Việt Nam
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 4/A13 Đầm Trấu, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội
4. Địa điểm bán đấu giá: Khách hàng đăng ký đấu giá trực tiếp tại số 4/A13 Đầm Trấu, Hai Bà Trưng, Hà Nội đến 16h00 ngày 20/10/2021 (giờ hành chính)
5. Tên đơn vị có tài sản: Trường Đại học Y Hà Nội
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: số 1 Tôn Thất Tùng, Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội
7. Nội dung tài sản bán: Từ ngày 12/10/2021 đến ngày 20/10/2021 (giờ hành chính) tại số 4/A13 Đầm Trấu, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội. - Phí tham gia đấu giá: 150.000 đồng/ khách hàng. (Phí tham gia chỉ được trả lại trong trường hợp phiên đấu giá không tổ chức được).
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 12-10-2021 08:00 đến ngày: 20-10-2021 16:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 14-10-2021 08:00 đến ngày: 15-10-2021 16:00
10. Thời gian bán đấu giá: 22-10-2021 09:30
11. Số điện thoại liên hệ: 02439842728
12. Địa chỉ Email: info@daugiavietnam.vn
13. Mã chuyển khoản:
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động