Công ty Đấu giá hợp danh DGV: Đấu giá 01 xe ô tô bán tải, nhãn hiệu Toyota, biển số 80B-2984

Đấu giá 01 xe ô tô bán tải, nhãn hiệu Toyota, số loại HIACE RZH113L-SRMRE, tải trọng hàng hóa 630kg, số chỗ ngồi 06 chỗ, BKS 80B-2984, số khung RZH1134000057, số máy 2RZ3009740, màu sơn: trắng, sản xuất năm 2003, nước sản xuất: Việt Nam, đăng ký lần đầu ngày 28/04/2003.
Nhà xuất bản Lý luận chính trị
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh DGV
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: khu Đồng Sậy – Trẫm Sau, thị trấn Phùng, huyện Đan Phượng, thành phố Hà Nội
4. Địa điểm bán đấu giá: Trụ sở Nhà xuất bản lý luận chính trị, địa chỉ số 56B Quốc Tử Giám, phường Văn Miếu, quận Đống Đa, T.P Hà Nội
5. Tên đơn vị có tài sản: Nhà xuất bản Lý luận chính trị
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 56B Quốc Tử Giám, phường Văn Miếu, quận Đống Đa, T.P Hà Nội
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá 01 xe ô tô bán tải, nhãn hiệu toyota, số loại HIACE RZH113L-SRMRE, tải trọng hàng hóa 630kg, số chỗ ngồi 06 chỗ, BKS 80B-2984, số khung RZH1134000057, số máy 2RZ3009740, màu sơn: trắng, sản xuất năm 2003, nước sản xuất: Việt Nam, đăng ký lần đầu ngày 28/04/2003
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 04-10-2024 07:30 đến ngày: 16-10-2024 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 14-10-2024 09:00 đến ngày: 15-10-2024 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 21-10-2024 14:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0982349984-0334956116
12. Địa chỉ Email: daugiadgv@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: 30TBDGV03102024
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.

Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Phiên bản di động