Công ty đấu giá hợp danh Dũng Trung Nam: Đấu giá 03 xe ô tô biển số 67A-0861, 67A-0798, 67A-0738
Đấu giá tài sản đang được bảo quản tại Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú, tại số 507, Quốc lộ 91, TT. Cái Dầu, H. Châu Phú, tỉnh An Giang, gồm: *Tài sản 1: xe ô tô (đqsd), biển số: 67A-0861, nhãn hiệu: MITSUBISHI, GKĐ 110.000.000 đồng. *Tài sản 2: Xe ô tô (đqsd), biển số: 67A-0798, nhãn hiệu: MITSUBISHI, GKĐ 60.000.000 đồng. *Tài sản 3: Xe ô tô (đqsd), biển số: 67A-0738, nhãn hiệu: TOYOTA, GKĐ 35.000.000 đồng. * Lưu ý: Người mua trúng đấu giá tài sản phải nộp các loại thuế, phí, lệ phí (nếu có).
Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Dũng Trung Nam |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 98 Trần Nguyên Đán, phường Đông Xuyên, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Dũng Trung Nam; Địa chỉ số 98 Trần Nguyên Đán, phường Đông Xuyên, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 507 Quốc lộ 91, TT. Cái Dầu, H. Châu Phú, tỉnh An Giang |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá tài sản đang được bảo quản tại Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú, tại số 507, Quốc lộ 91, TT. Cái Dầu, H. Châu Phú, tỉnh An Giang, gồm: *Tài sản 1: xe ô tô (đqsd), biển số: 67A-0861, nhãn hiệu: MITSUBISHI, GKĐ 110.000.000 đồng. *Tài sản 2: Xe ô tô (đqsd), biển số: 67A-0798, nhãn hiệu: MITSUBISHI, GKĐ 60.000.000 đồng. *Tài sản 3: Xe ô tô (đqsd), biển số: 67A-0738, nhãn hiệu: TOYOTA, GKĐ 35.000.000 đồng. * Lưu ý: Người mua trúng đấu giá tài sản phải nộp các loại thuế, phí, lệ phí (nếu có). |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 19-07-2022 07:30 đến ngày: 08-08-2022 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 04-08-2022 07:30 đến ngày: 05-08-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 11-08-2022 09:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02963953061 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiadtn@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | dungtrungnam971907 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)