Công ty đấu giá hợp danh Dũng Trung Nam: Đấu giá 03 xe ô tô được bảo quản tại Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú
Đấu giá TS được bảo quản tại Phòng Tài chính – Kế hoạch H. Châu Phú, TT. Cái Dầu, H. Châu Phú, gồm: Xe ô tô con (đqsd), nhãn hiệu: MITSUBISHI PJEROGL V6; GKĐ 198.525.000 đ; Xe ô tô con (đqsd), nhãn hiệu: MITSUBISHI JOLIE; GKĐ 120.000.000 đ; Xe ô tô con (đqsd), nhãn hiệu: TOYOTA Corolla Alttis, GKĐ 193.000.000 đ; Tổng GKĐ 511.525.000 đ.
Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Dũng Trung Nam |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 98 Trần Nguyên Đán, phường Đông Xuyên, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Dũng Trung Nam, địa chỉ: Số 98 Trần Nguyên Đán, phường Đông Xuyên, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Châu Phú |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 507, Quốc lộ 91, TT. Cái Dầu, H. Châu Phú, tỉnh An Giang |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá TS được bảo quản tại Phòng Tài chính – Kế hoạch H. Châu Phú, TT. Cái Dầu, H. Châu Phú, gồm: Xe ô tô con (đqsd), nhãn hiệu: MITSUBISHI PJEROGL V6; GKĐ 198.525.000 đ; Xe ô tô con (đqsd), nhãn hiệu: MITSUBISHI JOLIE; GKĐ 120.000.000 đ; Xe ô tô con (đqsd), nhãn hiệu: TOYOTA Corolla Alttis, GKĐ 193.000.000 đ; Tổng GKĐ 511.525.000 đ. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 11-01-2022 07:30 đến ngày: 25-01-2022 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 20-01-2022 07:30 đến ngày: 21-01-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 28-01-2022 09:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02963.953.061 - 0918584898 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiadtn@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | DungTrungNam031101 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trường Tiểu học Thanh Quang, xã Hà Đông, TP. Hải Phòng: Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết năm học 2026-2027
Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết năm học 2026-2027
Trường THCS Nguyễn Thị Hương, xã Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết giảng dạy năm học 2026 - 2027
Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết giảng dạy năm học 2026 - 2027
Trường Tiểu học Định Hoà 2, phường Chánh Hiệp, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục kỹ năng sống năm học 2026 - 2027
Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết tổ chức giảng dạy chương trình giáo dục kỹ năng sống năm học 2026 - 2027
Trường Tiểu học Định Hoà 2, phường Chánh Hiệp, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết giảng dạy chương trình giáo dục công dân số năm học 2026 - 2027
Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết giảng dạy chương trình giáo dục công dân số năm học 2026- 2027
Trường Tiểu học Kênh Giang, phường Lưu Kiếm, TP Hải Phòng: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết năm học 2026 - 2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết năm học 2026 - 2027
Trường THCS Hai Bà Trưng, phường Xuân Hoà, TP.Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết giảng dạy chương trình nhà trường cho học sinh năm học 2026 - 2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết giảng dạy chương trình nhà trường cho học sinh năm học 2026 - 2027
Trường THCS Đà Nẵng, phường Ngô Quyền, TP. Hải Phòng: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết cung cấp dịch vụ giáo dục cho học sinh năm học 2026 - 2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết cung cấp dịch vụ giáo dục cho học sinh năm học 2026 - 2027
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Bổ sung một số điều của Quy chế cuộc Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Bổ sung một số điều của Quy chế cuộc Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền khai thác mặt bằng trông giữ xe 2 bánh và xe ô tô tại Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
Đấu giá quyền khai thác mặt bằng trông giữ xe 2 bánh và xe ô tô tại Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè
Trường Tiểu học Kim Anh, xã Phú Thái, TP. Hải Phòng: Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết năm học 2026 - 2027
Thông báo kết quả lựa chọn đối tác liên kết năm học 2026 - 2027