Công ty Đấu giá hợp danh Hoà Bình đấu giá QSD 21 thửa đất tại xã Trì Quang, xã Bản Cầm và thị trấn Nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng, tỉnh Lào Cai
Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất đối với 21 thửa đất tại xã Trì Quang, xã Bản Cầm và thị trấn Nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng, tỉnh Lào Cai. Mục đích sử dụng đât: Đất ở tại đô thị và đất ở tại nông thôn; Thời hạn sử dụng: Lâu dài; Chấp hành nghiêm túc quy hoạch sử dụng đất. -Vị trí các thửa đất: Thôn Tiến Lập, xã Trì Quang, huyện Bảo Thắng. Số lượng: 16 thửa (Từ thửa số 306 đến thửa số 316; thửa số 322 đến thửa số 326) ; Mỗi thửa có diện tích từ 159,8 m2 đến 160,1 m2 . Tổng diện tích 2.560,4 m2 - Đơn giá khởi điểm: 800.000 đồng/m2 - Vị trí tại thôn Na Năng xã Bản Cầm, huyện Bảo Thắng tỉnh Lào Cai. Số lượng 04 thửa ( Từ thửa số 476 đến thửa số 479); Mỗi thửa có diện tích từ 140,9 m2 đến 198,4 m2 . Tổng diện tích 703,6 m2 - Đơn giá khởi điểm đấu giá từ :1.500.000 đồng/m2 - Vị trí: Đường N6, TDP số 04, thị trấn Nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng, tỉnh Lào Cai. Số lượng: 01 thửa đất (Thửa số179) ; Có diện tích 155,3m2. - Đơn giá khởi điểm đấu giá: 3.000.000 đồng/m2.
Trung tâm phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Hoà Bình |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | 048, đường Quy Hoá, phường Kim Tân, tp Lào Cai |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường tầng V, nhà 1 cửa liên thông, UBND huyện Bảo Thắng |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trung tâm phát triển Quỹ đất huyện Bảo Thắng |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | tầng 3, nhà 1 cửa liên thông, đường CMT8, TT Phố Lu, huyện Bảo Thắng |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền sử dụng đất để giao đất có thu tiền sử dụng đất đối với 21 thửa đất tại xã Trì Quang, xã Bản Cầm và thị trấn Nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng, tỉnh Lào Cai. Mục đích sử dụng đât: Đất ở tại đô thị và đất ở tại nông thôn; Thời hạn sử dụng: Lâu dài; Chấp hành nghiêm túc quy hoạch sử dụng đất. -Vị trí các thửa đất: Thôn Tiến Lập, xã Trì Quang, huyện Bảo Thắng. Số lượng: 16 thửa (Từ thửa số 306 đến thửa số 316; thửa số 322 đến thửa số 326) ; Mỗi thửa có diện tích từ 159,8 m2 đến 160,1 m2 . Tổng diện tích 2.560,4 m2 - Đơn giá khởi điểm: 800.000 đồng/m2 - Vị trí tại thôn Na Năng xã Bản Cầm, huyện Bảo Thắng tỉnh Lào Cai. Số lượng 04 thửa ( Từ thửa số 476 đến thửa số 479); Mỗi thửa có diện tích từ 140,9 m2 đến 198,4 m2 . Tổng diện tích 703,6 m2 - Đơn giá khởi điểm đấu giá từ :1.500.000 đồng/m2 - Vị trí: Đường N6, TDP số 04, thị trấn Nông trường Phong Hải, huyện Bảo Thắng, tỉnh Lào Cai. Số lượng: 01 thửa đất (Thửa số179) ; Có diện tích 155,3m2. - Đơn giá khởi điểm đấu giá: 3.000.000 đồng/m2. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 24-11-2021 07:30 đến ngày: 09-12-2021 16:30 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 26-11-2021 07:30 đến ngày: 29-11-2021 16:30 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 14-12-2021 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02143840683 |
| 12. Địa chỉ Email: | bandaugiataisanhb@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | hoabinhlaocai271811 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai