Công ty Đấu giá Hợp danh Hòa Bình Xanh: Đấu giá quyền sử dụng 689,4 m2 đất thị trấn Mai Châu, huyện Mai Châu
Đấu giá quyền sử dụng đất ở tại Khu dân cư xóm Vãng, thị trấn Mai Châu, huyện Mai Châu. Các thông số chủ yếu của tài sản: Loại đất: Đất ở tại đô thị; Tổng diện tích đất: 689,4 m2; Tổng số lô đất đấu giá: 07 lô; Diện tích lô nhỏ nhất: 80,9 m2; Diện tích lô lớn nhất: 108,8 m2; Mục đích sử dụng đất: Đất ở tại đô thị; Thời hạn sử dụng đất; Lâu dài: Địa điểm, vị trí của tài sản: Tại tổ dân phố Vãng, thị trấn Mai Châu, huyện Mai Châu, tỉnh Hòa Bình.
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Mai Châu
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Hòa Bình Xanh |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tổ 1, phường Hữu Nghị, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Tại Hội trường Ủy ban nhân dân huyện Mai Châu, tỉnh Hòa Bình |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Mai Châu |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Tiểu khu 2, thị trấn Mai Châu, huyện Mai Châu, tỉnh Hòa Bình. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá quyền sử dụng đất ở tại Khu dân cư xóm Vãng, thị trấn Mai Châu, huyện Mai Châu. Các thông số chủ yếu của tài sản: Loại đất: Đất ở tại đô thị; Tổng diện tích đất: 689,4 m2; Tổng số lô đất đấu giá: 07 lô; Diện tích lô nhỏ nhất: 80,9 m2; Diện tích lô lớn nhất: 108,8 m2; Mục đích sử dụng đất: Đất ở tại đô thị; Thời hạn sử dụng đất; Lâu dài: Địa điểm, vị trí của tài sản: Tại tổ dân phố Vãng, thị trấn Mai Châu, huyện Mai Châu, tỉnh Hòa Bình. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 14-06-2022 08:00 đến ngày: 06-07-2022 11:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 04-07-2022 00:00 đến ngày: 05-07-2022 00:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 11-07-2022 08:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02183 600607- 0985410246. |
| 12. Địa chỉ Email: | tuvandaugiahoabinh@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | congtydaugiahopdanhhoabinhxanh 611406 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai