Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá quyền tài sản phát sinh từ hợp đồng mua bán căn hộ giữa bà Nguyễn Thị Kim Liên và Công ty Cổ phần Trần Thái Cam Ranh

Đấu giá quyền tài sản phát sinh từ hợp đồng mua bán căn hộ số WiA05-03/HĐMB-THE ARENA ngày 07/4/2020 giữa bà Nguyễn Thị Kim Liên và Công ty Cổ phần Trần Thái Cam Ranh tại dự án THE ARENA (không bao gồm quyền sở hữu căn hộ). Diện tích sử dụng dự kiến: 35.40m2; Địa chỉ: Lô đất TT13, D14d, TT9b thuộc khu 4 – Khu du lịch bắc bán đảo Cam Ranh, phường Cam Nghĩa, thành phố Cam Ranh, tỉnh Khánh Hòa.
Ngân hàng TMCP Hàng hải Việt Nam (MSB)
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 34, đường D, khu Đô thị Lakeview City, phường An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM
4. Địa điểm bán đấu giá: Số 48, đường 23, Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, phường Cổ Nhuế 1, quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
5. Tên đơn vị có tài sản: Ngân hàng TMCP Hàng hải Việt Nam (MSB)
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 54A Nguyễn Chí Thanh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, TP. Hà Nội
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá quyền tài sản phát sinh từ hợp đồng mua bán căn hộ số WiA05-03/HĐMB-THE ARENA ngày 07/4/2020 giữa bà Nguyễn Thị Kim Liên và Công ty Cổ phần Trần Thái Cam Ranh tại dự án THE ARENA (không bao gồm quyền sở hữu căn hộ). Diện tích sử dụng dự kiến: 35.40m2; Địa chỉ: Lô đất TT13, D14d, TT9b thuộc khu 4 – Khu du lịch bắc bán đảo Cam Ranh, phường Cam Nghĩa, thành phố Cam Ranh, tỉnh Khánh Hòa.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 07-12-2023 08:00 đến ngày: 26-12-2023 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 21-12-2023 08:00 đến ngày: 22-12-2023 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 29-12-2023 10:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0862707176
12. Địa chỉ Email: daugiakhaibao@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: khaibao2250612
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động