Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang đấu giá cho thuê mặt bằng căng tin (50m2) và mặt bằng giữ xe (60m2) do Trường Trung học cơ sở Tân Hưng quản lý

1. Cho thuê mặt bằng căn tin (50m2) do Trường Trung học cơ sở Tân Hưng quản lý. - Diện tích khuôn viên đất cho thuê 50m2. 2. Cho thuê mặt bằng giữ xe (60m2) do Trường Trung học cơ sở Tân Hưng quản lý. - Diện tích khuôn viên đất cho thuê 60m2.
Trường Trung học cơ sở Tân Hưng
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 738, đường Nguyễn Trung Trực, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
4. Địa điểm bán đấu giá: trang đấu giá trực tuyến https://daugiaso5.vn (https://daugiaviet.vn).
5. Tên đơn vị có tài sản: Trường Trung học cơ sở Tân Hưng
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Tổ 6, ấp Hưng Thuận, xã Tân Hưng huyện Bình Tân, tỉnh Vĩnh Long
7. Nội dung tài sản bán: 1. Cho thuê mặt bằng căn tin (50m2) do Trường Trung học cơ sở Tân Hưng quản lý. - Diện tích khuôn viên đất cho thuê 50m2. 2. Cho thuê mặt bằng giữ xe (60m2) do Trường Trung học cơ sở Tân Hưng quản lý. - Diện tích khuôn viên đất cho thuê 60m2.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 25-11-2021 07:00 đến ngày: 14-12-2021 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 06-12-2021 07:00 đến ngày: 07-12-2021 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 17-12-2021 13:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0297.3717279 hoặc 0297.3920497
12. Địa chỉ Email: daugiakgap@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: KIENGIANG020511
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr
Phiên bản di động