Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang gia hạn thời gian xem TS, bán hồ sơ, nộp hồ sơ, thay đổi thời gian tổ chức đấu giá của TB số 592/TB- KGAP ngày 18/6/2021
Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang tiếp tục gia hạn thông báo gia hạn thời gian xem tài sản, bán hồ sơ, nộp hồ sơ, hoàn tất thủ tục đăng ký đấu giá và thay đổi thời gian tổ chức đấu giá đấu giá của thông báo số 592/TB-KGAP ngày 18/6/2021, cụ thể: *Đặc điểm tài sản: Cho thuê mặt bằng căn tin. - Diện tích khuôn viên đất cho thuê 30m2 - Thời gian cho thuê: 5 năm học (45 tháng, kể từ ngày ký hợp đồng và bàn giao mặt bằng cho thuê). Tháng 6, tháng 7 và tháng 8 căn tin không được hoạt động vì đây là thời gian nghỉ hè
Trường Tiểu học Trung Thành A Vĩnh Long
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá rút gọn |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang. |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Địa chỉ: Số 738 Nguyễn Trung Trực, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang. Địa chỉ: Số 738 Nguyễn Trung Trực, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trường Tiểu học Trung Thành A Vĩnh Long |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Địa chỉ: Ấp Trung Trạch, xã Trung Thành, huyện Vũng Liêm, tỉnh Vĩnh Long |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Công ty Đấu giá Hợp danh Kiên Giang tiếp tục gia hạn thông báo gia hạn thời gian xem tài sản, bán hồ sơ, nộp hồ sơ, hoàn tất thủ tục đăng ký đấu giá và thay đổi thời gian tổ chức đấu giá đấu giá của thông báo số 592/TB-KGAP ngày 18/6/2021, cụ thể: *Đặc điểm tài sản: Cho thuê mặt bằng căn tin. - Diện tích khuôn viên đất cho thuê 30m2 - Thời gian cho thuê: 5 năm học (45 tháng, kể từ ngày ký hợp đồng và bàn giao mặt bằng cho thuê). Tháng 6, tháng 7 và tháng 8 căn tin không được hoạt động vì đây là thời gian nghỉ hè |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 11-10-2021 07:00 đến ngày: 18-10-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 13-10-2021 07:00 đến ngày: 14-10-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 21-10-2021 14:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02973920497 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiakgap@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr
Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.
Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội