Công ty Đấu giá hợp danh Kiểu Việt: Đấu giá QSD 11 lô đất ở tại thành phố Quy Nhơn

Quyền sử dụng đất đối với 11 lô đất ở trên địa bàn thành phố Quy Nhơn đợt 4, năm 2021 (trong đó: 10 lô đất ở tại Khu dân cư phía Đông chợ Dinh mới, phường Nhơn Bình và 01 lô đất ở (Lô số 17) tại Khu đất HTX Bình Minh, phường Quang Trung, thành phố Quy Nhơn)
Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Bình Định
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Kiểu Việt
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Lô 01 Võ Duy Dương, phường Quang Trung, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
4. Địa điểm bán đấu giá: Hội trường Công ty Đấu giá hợp danh Kiểu Việt; Địa chỉ: Lô 01 Võ Duy Dương, phường Quang Trung, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
5. Tên đơn vị có tài sản: Trung tâm Phát triển quỹ đất tỉnh Bình Định
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: 45 Lê Lợi, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
7. Nội dung tài sản bán: Quyền sử dụng đất đối với 11 lô đất ở trên địa bàn thành phố Quy Nhơn đợt 4, năm 2021 (trong đó: 10 lô đất ở tại Khu dân cư phía Đông chợ Dinh mới, phường Nhơn Bình và 01 lô đất ở (Lô số 17) tại Khu đất HTX Bình Minh, phường Quang Trung, thành phố Quy Nhơn)
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 06-10-2021 09:00 đến ngày: 09-11-2021 16:30
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 06-10-2021 09:00 đến ngày: 11-11-2021 16:30
10. Thời gian bán đấu giá: 12-11-2021 08:30
11. Số điện thoại liên hệ: 02563502279
12. Địa chỉ Email: kieuviet2006@gmail.com
13. Mã chuyển khoản:
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Phiên bản di động