Công ty Đấu giá hợp danh Lạc Việt đấu giá cáp đồng thu hồi, tồn kho cũ hỏng
Cáp đồng thu hồi, tồn kho cũ hỏng, không đủ tiêu chuẩn sử dụng cần thanh lý, nhượng bán tại các Trung tâm Viễn thông Khu vực thuộc Viễn thông Hưng Yên năm 2021, cụ thể: +) Số lượng: 138,398 km cáp đồng các loại từ 20x2 đến 1000x2. Chi tiết tại bảng kê đính kèm. +) Chất lượng: Cáp đồng thu hồi, tồn kho cũ hỏng, không đủ tiêu chuẩn sử dụng đã thu hồi về kho Giá khởi điểm: 15.857.395.561 đồng; tiền đặt trước: 3.000.000.000 đồng
Viễn thông Hưng Yên
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Lạc Việt |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 49 Văn Cao, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, Hà Nội |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trang thông tin điện tử đấu giá trực tuyến của Công ty Đấu giá hợp danh Lạc Việt - lacvietauction.vn |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Viễn thông Hưng Yên |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Tầng 3 (tòa nhà 7 tầng), Số 4 Đường Chùa Chuông, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng Yên, Tỉnh Hưng Yên, |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Cáp đồng thu hồi, tồn kho cũ hỏng, không đủ tiêu chuẩn sử dụng cần thanh lý, nhượng bán tại các Trung tâm Viễn thông Khu vực thuộc Viễn thông Hưng Yên năm 2021, cụ thể: +) Số lượng: 138,398 km cáp đồng các loại từ 20x2 đến 1000x2. Chi tiết tại bảng kê đính kèm. +) Chất lượng: Cáp đồng thu hồi, tồn kho cũ hỏng, không đủ tiêu chuẩn sử dụng đã thu hồi về kho Giá khởi điểm: 15.857.395.561 đồng Tiền đặt trước: 3.000.000.000 đồng |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 03-12-2021 08:00 đến ngày: 14-12-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 08-12-2021 08:00 đến ngày: 09-12-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 17-12-2021 14:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02432115234 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugialacviet9999@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | Lạc Việt 1822911 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Chính Nghĩa: Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý
Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý
Công ty đấu giá hợp danh Phương Nam: Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng: Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh
Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, tọa lạc tại ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh, cụ thể như sau: - Tổng diện tích mặt bằng cho thuê: 720m2. - Diện tích sạp hàng: 9m2/sạp hàng. Kích thước mỗi sạp: ngang 03m x dài 03m. - Tổng số sạp: 80 sạp hàng, bao gồm: + Vị trí 1: Gồm 27 sạp hàng với số thứ tự như sau: 1, 5, 6, 11, 12, 17, 18, 22, 23, 27, 28, 33, 34, 39, 40, 44, 49, 55, 56, 61, 62, 71, 72, 77, 78, 83 và 84. + Vị trí 2: Gồm 53 sạp hàng với số thứ tự như sau: 2, 4, 7, 8, 9, 10, 13, 14, 15, 16, 19, 20, 21, 24, 25, 26, 29, 30, 31, 32, 35, 36, 37, 38, 41, 42, 43, 46, 47, 48, 52, 53, 54, 57, 58, 59, 60, 63, 64, 65, 68, 69, 70, 73, 74, 75, 76, 79, 80, 81, 82, 85 và 87. (kèm theo Sơ đồ đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận của Phòng Kinh tế xã Long Thuận) - Thời hạn cho thuê: 05 năm (2026 - 2031). - Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê mặt bằng trả tiền thuê một lần (theo giá trúng đấu giá).
Công ty Đấu giá Hợp danh tài sản Việt Nam: Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh
Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh (Cơ sở 1), bao gồm các gói tài sản như sau:
- Gói 1: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 1 Nhà A (phòng 1.1: 60 m²; phòng 1.2: 30 m²), tổng diện tích 90 m²;
- Gói 2: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 2 Nhà A (phòng 2.4: 60 m²; phòng 2.5: 30 m²), tổng diện tích 90 m²;
- Gói 3: Đấu giá cho thuê 05 phòng tại tầng 3 Nhà A (phòng 3.1: 90 m²; phòng 3.2: 210 m²; phòng 3.3: 35 m²; phòng 3.4: 50 m²; phòng 3.5: 25 m²), tổng diện tích 410 m²;
- Gói 4: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.3: 210 m²; phòng 4.4: 35 m²), tổng diện tích 245 m²;
- Gói 5: Đấu giá cho thuê 03 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.1: 30 m²; phòng 4.2: 60 m²; phòng 4.5: 75 m²), tổng diện tích 165 m²;
- Gói 6: Đấu giá cho thuê 25 phòng tại Nhà C (05 phòng: 70 m²/phòng và 20 phòng: 121 m²/phòng)
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng