Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung đấu giá xe ô tô con nhãn hiệu TOYOTA, BKS: 74B-0250 và xe ô tô MAZDA, BKS: 74B-0459

Tài sản 1: Xe ô tô con; Biển kiểm soát: 74B-0250 ; nhãn hiệu: TOYOTA; số loại LandCruiser; màu sơn: trắng; số khung: FZJ80-0185167; số máy:1FZ0335791; năm, nước sản xuất: 1997, Nhật Bản; số chỗ ngồi 06 ( kể cả lái phụ xe). Đăng ký lần đầu ngày 19/12/1997 theo Giấy đăng ký xe ô tô số A0001530 do Phòng CSGT –TT Công an tỉnh Quảng Trị cấp ngày 19/12/1997. Hiện không sử dụng. Tiền đặt trước: 20.000.000đồng; Tiền hồ sơ : 150.000 đồng - Giá khởi điểm: 100.000.000 đồng (Bằng chữ: Một trăm triệu đồng) Tài sản 2: Xe ô tô; Biển kiểm soát: 74B-0459; nhãn hiệu: MAZDA; số loại: 626; màu sơn: xanh; số khung: GF22S1MH000183; số máy: FS644612; năm , nước sản xuất: 1999, Việt Nam; số chỗ ngồi 05 (kể cả lái phụ xe). Đăng ký lần đầu ngày 20/12/1999 theo Giấy đăng ký xe ô tô số A0003226 do Phòng CSGT –TT Công an tỉnh Quảng Trị cấp ngày 20/12/1999. Hiện không sử dụng. Tiền đặt trước: 20.000.000đồng; Tiền hồ sơ : 150.000 đồng - Giá khởi điểm: 100.000.000 đồng (Bằng chữ: Một trăm triệu đồng) (Giá trên chưa bao gồm thuế VAT và chưa bao gồm các loại thuế, phí mà pháp luật quy định người mua nộp) Địa chỉ tài sản: Văn phòng HĐND và UBND huyện Đakrông
Văn phòng HĐND và UBND huyện Đakrông
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 16 Trần Nhật Duật, Khu phố Tây Trì, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị.
4. Địa điểm bán đấu giá: trụ sở Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung
5. Tên đơn vị có tài sản: Văn phòng HĐND và UBND huyện Đakrông
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Khóm 2, thị trấn Krông Klang, Đakrông, Quảng Trị
7. Nội dung tài sản bán: Tài sản 1: Xe ô tô con; Biển kiểm soát: 74B-0250; nhãn hiệu: TOYOTA; số loại LandCruiser; màu sơn: trắng; số khung: FZJ80-0185167; số máy:1FZ0335791; năm, nước sản xuất: 1997, Nhật Bản; số chỗ ngồi 06 ( kể cả lái phụ xe). Đăng ký lần đầu ngày 19/12/1997 theo Giấy đăng ký xe ô tô số A0001530 do Phòng CSGT –TT Công an tỉnh Quảng Trị cấp ngày 19/12/1997. Hiện không sử dụng. Tiền đặt trước: 20.000.000đồng; Tiền hồ sơ : 150.000 đồng - Giá khởi điểm: 100.000.000 đồng (Bằng chữ: Một trăm triệu đồng) Tài sản 2: Xe ô tô; Biển kiểm soát: 74B-0459; nhãn hiệu: MAZDA; số loại: 626; màu sơn: xanh; số khung: GF22S1MH000183; số máy: FS644612; năm , nước sản xuất: 1999, Việt Nam; số chỗ ngồi 05 (kể cả lái phụ xe). Đăng ký lần đầu ngày 20/12/1999 theo Giấy đăng ký xe ô tô số A0003226 do Phòng CSGT –TT Công an tỉnh Quảng Trị cấp ngày 20/12/1999. Hiện không sử dụng. Tiền đặt trước: 20.000.000đồng; Tiền hồ sơ : 150.000 đồng - Giá khởi điểm: 100.000.000 đồng (Bằng chữ: Một trăm triệu đồng) (Giá trên chưa bao gồm thuế VAT và chưa bao gồm các loại thuế, phí mà pháp luật quy định người mua nộp) Địa chỉ tài sản: Văn phòng HĐND và UBND huyện Đakrông
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 15-11-2021 07:30 đến ngày: 27-11-2021 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 22-11-2021 07:30 đến ngày: 23-11-2021 16:30
10. Thời gian bán đấu giá: 30-11-2021 14:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02333565379
12. Địa chỉ Email: daugiamientrung@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: mientrung740101
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý

Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Phiên bản di động