Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung thông báo hoãn đấu giá các lô đất tại Khu Kinh tế - Thương mại đặc biệt Lao Bảo
Thực hiện Công văn của Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Trị ngày 15/11/2021 về việc tạm dừng tổ chức phiên đấu giá quyền sử dụng đất ngày 21/11/2021 đối với các lô đất tại Khu Kinh tế - Thương mại đặc biệt Lao Bảo, do tình hình dịch bệnh Covid-19 trên địa bàn một số xã, thị trấn thuộc Khu Kinh tế - Thương mại đặc biệt Lao Bảo, huyện Hướng Hóa đang diễn biến phức tạp, đặc biệt là tại thị trấn Lao Bảo đã phát hiện nhiều ca bệnh qua giám sát lấy mẫu trong cộng đồng. Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung xin thông báo hoãn cuộc đấu giá Quyền sử dụng đất tại Khu tái định cư Lao Bảo – Tân Thành ( Cụ thể Khu đất số 4 gồm các lô số 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24; Khu đất số 6 gồm 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16) tại Khu kinh tế -Thương mại đặc biệt Lao Bảo,thị trấn Lao Bảo, Hướng Hóa, Quảng Sau khi tình hình dịch bệnh được ổn định, Công ty sẽ tiếp tục thông báo thời gian tổ chức đấu giá trên Báo Quảng Trị và Đài truyền hình Quảng Trị . Các trường hợp đã mua hồ sơ liên hệ Công ty để nhận lại tiền. (Số điện thoại liên lạc: 0233.585369)
Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Trị
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 16 Trần Nhật Duật, Khu phố Tây Trì, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường Trung tâm hội nghị tiệc cưới Bảo Cường 2. Địa chỉ: Đường Trần Phú, Thị trấn Lao Bảo, Hướng Hóa, Quảng Trị (đối diện Khách sạn Bảo Sơn). |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Trị |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 91 Lê Duẩn, Thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Thực hiện Công văn của Ban Quản lý Khu kinh tế tỉnh Quảng Trị ngày 15/11/2021 về việc tạm dừng tổ chức phiên đấu giá quyền sử dụng đất ngày 21/11/2021 đối với các lô đất tại Khu Kinh tế - Thương mại đặc biệt Lao Bảo, do tình hình dịch bệnh Covid-19 trên địa bàn một số xã, thị trấn thuộc Khu Kinh tế - Thương mại đặc biệt Lao Bảo, huyện Hướng Hóa đang diễn biến phức tạp, đặc biệt là tại thị trấn Lao Bảo đã phát hiện nhiều ca bệnh qua giám sát lấy mẫu trong cộng đồng. Công ty Đấu giá Hợp danh Miền Trung xin thông báo hoãn cuộc đấu giá Quyền sử dụng đất tại Khu tái định cư Lao Bảo – Tân Thành ( Cụ thể Khu đất số 4 gồm các lô số 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24; Khu đất số 6 gồm 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16) tại Khu kinh tế -Thương mại đặc biệt Lao Bảo,thị trấn Lao Bảo, Hướng Hóa, Quảng Sau khi tình hình dịch bệnh được ổn định, Công ty sẽ tiếp tục thông báo thời gian tổ chức đấu giá trên Báo Quảng Trị và Đài truyền hình Quảng Trị . Các trường hợp đã mua hồ sơ liên hệ Công ty để nhận lại tiền. (Số điện thoại liên lạc: 0233.585369) |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 30-10-2021 07:30 đến ngày: 18-11-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 30-10-2021 07:30 đến ngày: 18-11-2021 16:30 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 21-11-2021 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02333565379 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiamientrung@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | mientrung1301511 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)