Công ty đấu giá hợp danh Minh Thắng đấu giá quyền khai thác một phần sân đường nội bộ, dãy phòng trống (thư viện cũ), 2 phòng học lý thuyết của Trường Cao đẳng Cộng đồng Hậu Giang phục vụ đào tạo lái xe

Quyền khai thác, sử dụng tài sản công (Một phần sân đường nội bộ, dãy phòng trống (thư viện cũ), 02 phòng học lý thuyết) của Trường Cao đẳng Cộng đồng Hậu Giang phục vụ đào tạo lái xe
Trường Cao đẳng Cộng đồng Hậu Giang
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Minh Thắng
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 151/61A Trần Hoàng Na, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
4. Địa điểm bán đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Minh Thắng
5. Tên đơn vị có tài sản: Trường Cao đẳng Cộng đồng Hậu Giang
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Đường 19 tháng 8, xã Vị Tân, thành phố Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang
7. Nội dung tài sản bán: Quyền khai thác, sử dụng tài sản công (Một phần sân đường nội bộ, dãy phòng trống (thư viện cũ), 02 phòng học lý thuyết) của Trường Cao đẳng Cộng đồng Hậu Giang phục vụ đào tạo lái xe
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 25-11-2021 07:30 đến ngày: 20-12-2021 15:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 25-11-2021 07:30 đến ngày: 20-12-2021 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 23-12-2021 08:30
11. Số điện thoại liên hệ: 0292 3759999
12. Địa chỉ Email: daugiaminhthang2017@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: minhthang2612611
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr

Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.

Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Phiên bản di động