Công ty Đấu giá Hợp danh Nam Giang đấu giá lô miếng dán cường lực, cáp sạc, ốp lưng điện thoại, gọng kính, kính mát...

Lô miếng dán cường lực, cáp sạc, ốp lưng điện thoại, gọng kính, kính mát, lõi mô tơ, đầu khoan, bạc đạn, lưỡi cưa, giấy nhám, kéo cắt, kềm, đồng hồ đeo tay, dép trẻ em, dép người lớn, phụ tùng xe đạp, kéo cắt tôn, tua vít hai đầu, kềm các loại, dây cấp nước, co ống nước, đầu nối phun sương
Cục Quản lý thị trường Thành phố Hồ Chí Minh
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá Hợp danh Nam Giang
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: 21 Phan Kế Bính, P Đakao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
4. Địa điểm bán đấu giá: số 25 đường D3, phường Linh Tây, Tp.Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh
5. Tên đơn vị có tài sản: Cục Quản lý thị trường Thành phố Hồ Chí Minh
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: 242 Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh
7. Nội dung tài sản bán: Lô miếng dán cường lực, cáp sạc, ốp lưng điện thoại, gọng kính, kính mát, lõi mô tơ, đầu khoan, bạc đạn, lưỡi cưa, giấy nhám, kéo cắt, kềm, đồng hồ đeo tay, dép trẻ em, dép người lớn, phụ tùng xe đạp, kéo cắt tôn, tua vít hai đầu, kềm các loại, dây cấp nước, co ống nước, đầu nối phun sương
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 18-11-2021 08:00 đến ngày: 07-12-2021 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 06-12-2021 08:00 đến ngày: 07-12-2021 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 10-12-2021 14:30
11. Số điện thoại liên hệ: 02839100057
12. Địa chỉ Email: namgianggroup@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: Congtydaugiahopdanhnamgiang9641711
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động