Công ty đấu giá hợp danh Nhất An Phú: Đấu giá tài sản trên đất và cho thuê QSDĐ đối với cơ sở nhà, đất (cũ) của Chi cục Thuế Mộc Châu
Đấu giá tài sản trên đất và cho thuê QSDĐ đối với cơ sở nhà, đất (cũ) của Chi cục Thuế Mộc Châu
Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La. Đơn vị được giao xử lý việc đấu giá tài sản là Sở Tài chính tỉnh Sơn La
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Nhất An Phú |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tầng 3, Tòa nhà HH2 Bắc Hà, số 15 phố Tố Hữu, phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Hội trường Chi cục thuế khu vực Thành phố Sơn La – huyện Mường La. Địa chỉ đường Hoàng Quốc Việt, phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Uỷ ban nhân dân tỉnh Sơn La. Đơn vị được giao xử lý việc đấu giá tài sản là Sở Tài chính tỉnh Sơn La |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Tầng 5, tòa nhà 9 tầng, Trung tâm hành chính tỉnh Sơn La, phường Chiềng Cơi, thành phố Sơn La, tỉnh |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá tài sản trên đất và cho thuê QSDĐ đối với cơ sở nhà, đất (cũ) của Chi cục Thuế Mộc Châu |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 28-07-2022 08:00 đến ngày: 10-08-2022 16:30 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 04-08-2022 08:00 đến ngày: 05-08-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 13-08-2022 14:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | (1) Công ty đấu giá hợp danh Nhất An Phú. ĐT: 0917368080 - 036.302.2775; (2) Sở Tài chính tỉnh Sơn |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiahopdanhanphu@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | Nhatanphu3442607 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai