Công ty đấu giá Hợp danh Phú Thọ: Đấu giá 6 cây xà cừ tại đường Thống Nhất, thôn Liên Minh, xã Phùng Nguyên, tỉnh Phú Thọ (bán cây đứng), số lượng gỗ dự kiến 12,35m3

Đấu giá 6 cây xà cừ tại đường Thống Nhất, thôn Liên Minh, xã Phùng Nguyên, tỉnh Phú Thọ (bán cây đứng), số lượng gỗ dự kiến 12,35m3
UBND xã Phùng Nguyên Đơn vị thực hiện: Phòng Kinh tế xã Phùng Nguyên.
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty đấu giá Hợp danh Phú Thọ
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 36 đường Kim Đồng, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
4. Địa điểm bán đấu giá: Hội trường UBND xã Phùng Nguyên. Địa chỉ: Thôn Phùng Nguyên, xã Phùng Nguyên, tỉnh Phú Thọ
5. Tên đơn vị có tài sản: UBND xã Phùng Nguyên Đơn vị thực hiện: Phòng Kinh tế xã Phùng Nguyên.
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Thôn Phùng Nguyên, xã Phùng Nguyên
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá 6 cây xà cừ tại đường Thống Nhất, thôn Liên Minh, xã Phùng Nguyên, tỉnh Phú Thọ (bán cây đứng), số lượng gỗ dự kiến 12,35m3
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 12-08-2026 08:00 đến ngày: 19-08-2026 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 13-08-2026 08:00 đến ngày: 17-08-2026 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 24-08-2026 09:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02103842215
12. Địa chỉ Email: ctydaugia@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: phutho501208
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Phiên bản di động