Công ty đấu giá hợp danh Sao Việt: Đấu giá 02 xe ô tô
Đấu giá 02 xe ô tô. Tài sản 1: 01 xe ô tô con nhãn hiệu: TOYOTA LANDCRUISER, số khung: FZJ800117204, số máy: 1FZ0199840, theo Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 340735 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an thành phố Hà Nội cấp ngày 27/09/2017 cho CN ĐT PT Đô Thị - TCT XD Lũng Lô. Tài sản 2: 01 xe ô tô con nhãn hiệu: MERCREDES S320, số khung: 00331A273439, số máy: 412050370E92, theo Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 341262 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an thành phố Hà Nội cấp ngày 03/10/2017 cho CN ĐT PT Đô Thị - TCT XD Lũng Lô.
Chi nhánh Đầu tư Phát triển Đô Thị - Tổng công ty Xây Dựng Lũng Lô.
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Công ty Sao Việt Đấu giá: 01 xe ô tô con nhãn hiệu: TOYOTA LANDCRUISER, số khung: FZJ800117204, số máy: 1FZ0199840 và 01 xe ô tô con nhãn hiệu: MERCREDES S320, số khung: 00331A273439, số máy: 412050370E92 (Chi tiết xem thông báo đính kèm). |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Sao Việt |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tầng 1 nhà chữ U, Số 6 Nguyễn Công Trứ, phường Phạm Đình Hổ, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Sao Việt - Địa chỉ: Phòng 206, số 6 Nguyễn Công Trứ, phường Phạm Đình Hổ, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Chi nhánh Đầu tư Phát triển Đô Thị - Tổng công ty Xây Dựng Lũng Lô. |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 2 đường Văn Cao kéo dài, phường Thụy Khuê, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá 01 xe ô tô con nhãn hiệu: TOYOTA LANDCRUISER, số khung: FZJ800117204, số máy: 1FZ0199840, theo Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 340735 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an thành phố Hà Nội cấp ngày 27/09/2017 cho CN ĐT PT Đô Thị - TCT XD Lũng Lô. Tài sản 2: 01 xe ô tô con nhãn hiệu: MERCREDES S320, số khung: 00331A273439, số máy: 412050370E92, theo Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô số 341262 do Phòng Cảnh sát giao thông - Công an thành phố Hà Nội cấp ngày 03/10/2017 cho CN ĐT PT Đô Thị - TCT XD Lũng Lô. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 03-10-2024 08:00 đến ngày: 18-10-2024 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 15-10-2024 08:00 đến ngày: 16-10-2024 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 21-10-2024 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0965549895 |
| 12. Địa chỉ Email: | luucamly98@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | saoviet20090210 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang