Công ty Đấu giá Hợp danh tài sản Việt Nam: Đấu giá QSDĐ 1.237,4m2 thuộc cơ sở nhà đất của Chi cục Thống kê huyện Đồng Văn

Tài sản đấu giá: Bán tài sản trên đất, chuyển nhượng quyền sử dụng đất đối với cơ sở nhà đất của Chi cục Thống kê huyện Đồng Văn (cơ sở cũ) (Tên cũ: Phòng Thống kê huyện Đồng Văn) – Địa chỉ: Tổ 5, thị trấn Đồng Văn, huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang.
UBND huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá rút gọn
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh tài sản Việt Nam
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: lô 67, ngõ 136 Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
4. Địa điểm bán đấu giá: Hội trường UBND huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang
5. Tên đơn vị có tài sản: UBND huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: thị trấn Đồng Văn, huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang.
7. Nội dung tài sản bán: Tài sản đấu giá: Bán tài sản trên đất, chuyển nhượng quyền sử dụng đất đối với cơ sở nhà đất của Chi cục Thống kê huyện Đồng Văn (cơ sở cũ) (Tên cũ: Phòng Thống kê huyện Đồng Văn) – Địa chỉ: Tổ 5, thị trấn Đồng Văn, huyện Đồng Văn, tỉnh Hà Giang.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 05-01-2022 09:00 đến ngày: 12-01-2022 16:30
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 10-01-2022 09:00 đến ngày: 11-01-2022 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 14-01-2022 08:30
11. Số điện thoại liên hệ: 0904.066.996/ 0388.236.086/ 0945.332.996
12. Địa chỉ Email: daugiahopdanh@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: taisanvietnam9.14C.20401
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Chính Nghĩa: Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý

Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý

Công ty đấu giá hợp danh Phương Nam: Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng: Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh

Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, tọa lạc tại ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh, cụ thể như sau: - Tổng diện tích mặt bằng cho thuê: 720m2. - Diện tích sạp hàng: 9m2/sạp hàng. Kích thước mỗi sạp: ngang 03m x dài 03m. - Tổng số sạp: 80 sạp hàng, bao gồm: + Vị trí 1: Gồm 27 sạp hàng với số thứ tự như sau: 1, 5, 6, 11, 12, 17, 18, 22, 23, 27, 28, 33, 34, 39, 40, 44, 49, 55, 56, 61, 62, 71, 72, 77, 78, 83 và 84. + Vị trí 2: Gồm 53 sạp hàng với số thứ tự như sau: 2, 4, 7, 8, 9, 10, 13, 14, 15, 16, 19, 20, 21, 24, 25, 26, 29, 30, 31, 32, 35, 36, 37, 38, 41, 42, 43, 46, 47, 48, 52, 53, 54, 57, 58, 59, 60, 63, 64, 65, 68, 69, 70, 73, 74, 75, 76, 79, 80, 81, 82, 85 và 87. (kèm theo Sơ đồ đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận của Phòng Kinh tế xã Long Thuận) - Thời hạn cho thuê: 05 năm (2026 - 2031). - Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê mặt bằng trả tiền thuê một lần (theo giá trúng đấu giá).

Công ty Đấu giá Hợp danh tài sản Việt Nam: Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh

Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh (Cơ sở 1), bao gồm các gói tài sản như sau: - Gói 1: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 1 Nhà A (phòng 1.1: 60 m²; phòng 1.2: 30 m²), tổng diện tích 90 m²; - Gói 2: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 2 Nhà A (phòng 2.4: 60 m²; phòng 2.5: 30 m²), tổng diện tích 90 m²; - Gói 3: Đấu giá cho thuê 05 phòng tại tầng 3 Nhà A (phòng 3.1: 90 m²; phòng 3.2: 210 m²; phòng 3.3: 35 m²; phòng 3.4: 50 m²; phòng 3.5: 25 m²), tổng diện tích 410 m²; - Gói 4: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.3: 210 m²; phòng 4.4: 35 m²), tổng diện tích 245 m²; - Gói 5: Đấu giá cho thuê 03 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.1: 30 m²; phòng 4.2: 60 m²; phòng 4.5: 75 m²), tổng diện tích 165 m²; - Gói 6: Đấu giá cho thuê 25 phòng tại Nhà C (05 phòng: 70 m²/phòng và 20 phòng: 121 m²/phòng)

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú

Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú

Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai

Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Phiên bản di động