Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Bán đấu giá 02 lô rừng tràm khai thác
Bán đấu giá 02 lô rừng tràm gồm: 1. Rừng tràm khai thác (rừng phòng hộ) diện tích 19,7 ha tọa lạc tại Khoảnh 5, Tiểu khu 21, xã Bình Sơn, huyện Hòn Đất, tỉnh Kiên Giang. 2. Lô rừng tràm khai thác (rừng sản xuất) diện tích 81,7 ha tọa lạc Khoảnh 10, Tiểu khu 19, xã Bình Sơn, huyện Hòn Đất, tỉnh Kiên Giang.
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Kiên Giang
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 156 đường Lâm Quang Ky, Phường Vĩnh Bảo, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Kiên Giang |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Lô M, Đường số 1, KCN Thạnh Lộc, xã Thạnh Lộc, huyện Châu Thành, tỉnh Kiên Giang |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Bán đấu giá 02 lô rừng tràm gồm: 1. Rừng tràm khai thác (rừng phòng hộ) diện tích 19,7 ha tọa lạc tại Khoảnh 5, Tiểu khu 21, xã Bình Sơn, huyện Hòn Đất, tỉnh Kiên Giang. 2. Lô rừng tràm khai thác (rừng sản xuất) diện tích 81,7 ha tọa lạc Khoảnh 10, Tiểu khu 19, xã Bình Sơn, huyện Hòn Đất, tỉnh Kiên Giang. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 11-05-2022 07:00 đến ngày: 25-05-2022 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 11-05-2022 07:00 đến ngày: 25-05-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 30-05-2022 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02976.573.873 - 0918.799.479 |
| 12. Địa chỉ Email: | dntnthaianh@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | THAIANH1119042022 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr