Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Thông báo ngừng đấu giá tài sản
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 156 đường Lâm Quang Ky, Phường Rạch Giá, tỉnh An Giang.
4. Địa điểm bán đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh
5. Tên đơn vị có tài sản: Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Ấp Mỹ Thiện, xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang;
7. Nội dung tài sản bán: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 20-08-2026 07:00 đến ngày: 10-09-2026 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 07-09-2026 07:00 đến ngày: 09-09-2026 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 15-09-2026 09:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0918799479
12. Địa chỉ Email: ctydaugiathaianh@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: THAIANH4622022024
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá cho thuê một phần tầng 1 nhà xét nghiệm (nhà B) của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên

Đấu giá cho thuê một phần tầng 1 Nhà xét nghiệm (nhà B) của Bệnh viện Mắt Thái Nguyên, diện tích 90 m2 trong 60 tháng

Công ty Đấu giá hợp danh Việt Nam: Đấu giá 1 xe máy đào bánh xích, nhãn hiệu KOBELCO Yutani sản xuất năm 1989, dung tích gầu 0,4m³ của Công an xã Hòa Trí, tỉnh Khánh Hòa

Đấu giá 1 xe máy đào bánh xích, nhãn hiệu KOBELCO Yutani sản xuất năm 1989, dung tích gầu 0,4m³ của Công an xã Hòa Trí, tỉnh Khánh Hòa

Công ty Đấu giá Hợp danh Chính Nghĩa: Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý

Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý

Công ty đấu giá hợp danh Phương Nam: Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng: Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh

Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, tọa lạc tại ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh, cụ thể như sau: - Tổng diện tích mặt bằng cho thuê: 720m2. - Diện tích sạp hàng: 9m2/sạp hàng. Kích thước mỗi sạp: ngang 03m x dài 03m. - Tổng số sạp: 80 sạp hàng, bao gồm: + Vị trí 1: Gồm 27 sạp hàng với số thứ tự như sau: 1, 5, 6, 11, 12, 17, 18, 22, 23, 27, 28, 33, 34, 39, 40, 44, 49, 55, 56, 61, 62, 71, 72, 77, 78, 83 và 84. + Vị trí 2: Gồm 53 sạp hàng với số thứ tự như sau: 2, 4, 7, 8, 9, 10, 13, 14, 15, 16, 19, 20, 21, 24, 25, 26, 29, 30, 31, 32, 35, 36, 37, 38, 41, 42, 43, 46, 47, 48, 52, 53, 54, 57, 58, 59, 60, 63, 64, 65, 68, 69, 70, 73, 74, 75, 76, 79, 80, 81, 82, 85 và 87. (kèm theo Sơ đồ đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận của Phòng Kinh tế xã Long Thuận) - Thời hạn cho thuê: 05 năm (2026 - 2031). - Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê mặt bằng trả tiền thuê một lần (theo giá trúng đấu giá).

Công ty Đấu giá Hợp danh tài sản Việt Nam: Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh

Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh (Cơ sở 1), bao gồm các gói tài sản như sau: - Gói 1: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 1 Nhà A (phòng 1.1: 60 m²; phòng 1.2: 30 m²), tổng diện tích 90 m²; - Gói 2: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 2 Nhà A (phòng 2.4: 60 m²; phòng 2.5: 30 m²), tổng diện tích 90 m²; - Gói 3: Đấu giá cho thuê 05 phòng tại tầng 3 Nhà A (phòng 3.1: 90 m²; phòng 3.2: 210 m²; phòng 3.3: 35 m²; phòng 3.4: 50 m²; phòng 3.5: 25 m²), tổng diện tích 410 m²; - Gói 4: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.3: 210 m²; phòng 4.4: 35 m²), tổng diện tích 245 m²; - Gói 5: Đấu giá cho thuê 03 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.1: 30 m²; phòng 4.2: 60 m²; phòng 4.5: 75 m²), tổng diện tích 165 m²; - Gói 6: Đấu giá cho thuê 25 phòng tại Nhà C (05 phòng: 70 m²/phòng và 20 phòng: 121 m²/phòng)

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú

Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú

Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai

Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động