Công ty Đấu giá hợp danh Thành Nam: Đấu giá vật tư, phế liệu thu hồi từ phá dỡ công trình tòa nhà trụ sở Vietcombank Bình Dương
Đấu giá vật tư, phế liệu có thể thu hồi còn lại sau khi phá dỡ tòa nhà trụ sở Vietcombank Bình Dương (cũ) tại địa chỉ số 314 Đại lộ Bình Dương, phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.
Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Bình Dương
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Thành Nam |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | số 27/9 đường Nguyễn Văn Cừ, tổ 7, khu phố Chánh Lộc 7, phường Chánh Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Công ty Đấu giá hợp danh Thành Nam; Địa chỉ: số 27/9 đường Nguyễn Văn Cừ, tổ 7, khu phố Chánh Lộc 7, phường Chánh Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Bình Dương |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | số 185 - 187 Đại lộ Bình Dương, phường Phú Thọ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá vật tư, phế liệu có thể thu hồi còn lại sau khi phá dỡ tòa nhà trụ sở Vietcombank Bình Dương (cũ) tại địa chỉ số 314 Đại lộ Bình Dương, phường Phú Hòa, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 24-01-2022 08:00 đến ngày: 15-02-2022 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 14-02-2022 08:00 đến ngày: 15-02-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 18-02-2022 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0918381202 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiathanhnam@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | thanhnam022101 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý