Công ty đấu giá hợp danh Việt Nam đấu giá quyền thuê TS tại Trung tâm Phụ nữ và Phát triển
Quyền thuê tài sản tại địa điểm: Trung tâm Phụ nữ và Phát triển; địa chỉ: Số 20 Thụy Khuê, phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội, cụ thể là: Tài sản 1 (TS 03-A): Phòng làm việc là khu nhà hàng tầng 4 khối nhà A (không bao gồm diện tích trước cửa cầu thang máy và thang bộ), diện tích: 343m2. + Đơn giá khởi điểm: 200.000 đồng/m2/tháng + Thời gian thuê: 02 năm + Tổng giá khởi điểm: 1.646.400.000 đồng/2 năm + Tiền đặt trước của khách hàng tham gia đấu giá: 85.000.000 đồng + Thời gian cho thuê tối đa 5 năm (60 tháng) + Sau khi hết hạn hợp đồng cho thuê tài sản, căn cứ kết quả đấu giá và hợp đồng thuê tài sản lần đầu sẽ cho gia hạn thời gian thuê theo từng năm. Thời gian thuê tối đa là 5 năm (60 tháng) Lưu ý: Giá cho thuê là giá trúng đấu giá và được áp dụng trong 02 năm đầu tiên của thời gian thuê, từ năm thứ 03 trở đi, đơn giá sẽ tăng thêm tối đa 10% so với giá trúng giá ban đầu (áp dụng đối với hợp đồng có thời gian thuê từ 2 năm trở lên). Đơn giá đã bao gồm thuế GTGT 10%.
Trung tâm Phụ nữ và Phát triển
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá rút gọn |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Công ty đấu giá hợp danh Việt Nam |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tầng 3, số 94 phố Đông Các (số 65 phố Ô Chợ Dừa), phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, TP. Hà Nội |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Văn phòng Công ty Đấu giá hợp danh Việt Nam; Địa chỉ: Số 81 khu Đại An, tập thể Học viện An Ninh (Số 66 đường 19/5), phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trung tâm Phụ nữ và Phát triển |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 20 Thụy Khuê, phường Thụy Khuê, quận Tây Hồ, thành phố Hà Nội. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền thuê tài sản tại địa điểm: Trung tâm Phụ nữ và Phát triển; địa chỉ: Số 20 Thụy Khuê, phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội, cụ thể là: Tài sản 1 (TS 03-A): Phòng làm việc là khu nhà hàng tầng 4 khối nhà A (không bao gồm diện tích trước cửa cầu thang máy và thang bộ), diện tích: 343m2. + Đơn giá khởi điểm: 200.000 đồng/m2/tháng + Thời gian thuê: 02 năm + Tổng giá khởi điểm: 1.646.400.000 đồng/2 năm + Tiền đặt trước của khách hàng tham gia đấu giá: 85.000.000 đồng + Thời gian cho thuê tối đa 5 năm (60 tháng) + Sau khi hết hạn hợp đồng cho thuê tài sản, căn cứ kết quả đấu giá và hợp đồng thuê tài sản lần đầu sẽ cho gia hạn thời gian thuê theo từng năm. Thời gian thuê tối đa là 5 năm (60 tháng) Lưu ý: Giá cho thuê là giá trúng đấu giá và được áp dụng trong 02 năm đầu tiên của thời gian thuê, từ năm thứ 03 trở đi, đơn giá sẽ tăng thêm tối đa 10% so với giá trúng giá ban đầu (áp dụng đối với hợp đồng có thời gian thuê từ 2 năm trở lên). Đơn giá đã bao gồm thuế GTGT 10%. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 28-09-2021 08:00 đến ngày: 04-10-2021 16:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 29-09-2021 08:00 đến ngày: 30-09-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 06-10-2021 14:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0392251616 |
| 12. Địa chỉ Email: | vpaauction@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Chính Nghĩa: Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý
Đấu giá bán phế liệu 68 xe mô tô 2 bánh các loại là tài sản của Công an phường Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh quản lý
Công ty đấu giá hợp danh Phương Nam: Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô 4 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA COROLLAALTIS, biển số 83D-0323 do UBND xã Mỹ Tú, TP. Cần Thơ đang quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Hưng: Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh
Đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận, tọa lạc tại ấp Long Hòa, xã Long Thuận, tỉnh Tây Ninh, cụ thể như sau: - Tổng diện tích mặt bằng cho thuê: 720m2. - Diện tích sạp hàng: 9m2/sạp hàng. Kích thước mỗi sạp: ngang 03m x dài 03m. - Tổng số sạp: 80 sạp hàng, bao gồm: + Vị trí 1: Gồm 27 sạp hàng với số thứ tự như sau: 1, 5, 6, 11, 12, 17, 18, 22, 23, 27, 28, 33, 34, 39, 40, 44, 49, 55, 56, 61, 62, 71, 72, 77, 78, 83 và 84. + Vị trí 2: Gồm 53 sạp hàng với số thứ tự như sau: 2, 4, 7, 8, 9, 10, 13, 14, 15, 16, 19, 20, 21, 24, 25, 26, 29, 30, 31, 32, 35, 36, 37, 38, 41, 42, 43, 46, 47, 48, 52, 53, 54, 57, 58, 59, 60, 63, 64, 65, 68, 69, 70, 73, 74, 75, 76, 79, 80, 81, 82, 85 và 87. (kèm theo Sơ đồ đấu giá cho thuê mặt bằng sạp hàng trong nhà lồng Chợ Cầu Long Thuận của Phòng Kinh tế xã Long Thuận) - Thời hạn cho thuê: 05 năm (2026 - 2031). - Hình thức cho thuê: Đấu giá cho thuê mặt bằng trả tiền thuê một lần (theo giá trúng đấu giá).
Công ty Đấu giá Hợp danh tài sản Việt Nam: Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh
Đấu giá cho thuê tài sản công đối với Nhà A và Nhà C tại Trường Đại học Xây dựng Hà Nội - Phân hiệu Thành phố Hồ Chí Minh (Cơ sở 1), bao gồm các gói tài sản như sau:
- Gói 1: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 1 Nhà A (phòng 1.1: 60 m²; phòng 1.2: 30 m²), tổng diện tích 90 m²;
- Gói 2: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 2 Nhà A (phòng 2.4: 60 m²; phòng 2.5: 30 m²), tổng diện tích 90 m²;
- Gói 3: Đấu giá cho thuê 05 phòng tại tầng 3 Nhà A (phòng 3.1: 90 m²; phòng 3.2: 210 m²; phòng 3.3: 35 m²; phòng 3.4: 50 m²; phòng 3.5: 25 m²), tổng diện tích 410 m²;
- Gói 4: Đấu giá cho thuê 02 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.3: 210 m²; phòng 4.4: 35 m²), tổng diện tích 245 m²;
- Gói 5: Đấu giá cho thuê 03 phòng tại tầng 4 Nhà A (phòng 4.1: 30 m²; phòng 4.2: 60 m²; phòng 4.5: 75 m²), tổng diện tích 165 m²;
- Gói 6: Đấu giá cho thuê 25 phòng tại Nhà C (05 phòng: 70 m²/phòng và 20 phòng: 121 m²/phòng)
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú
Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng