Công ty đấu giá hợp danh Vĩnh Hưng: Bán đấu giá tài sản là vật chứng vụ án bị tịch thu sung quỹ Nhà nước

Bán đấu giá tài sản là vật chứng vụ án, tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước theo Quyết định số 65/QĐ-STC ngày 05/4/2022 của Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn về việc phê duyệt phương án xử lý tài sản là vật chứng vụ án, tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước là 01 chiếc xe ô tô ô tô 16 chỗ ngồi, nhãn hiệu Mercedes - Benz, loại phương tiện: ô tô khách, BKS: 29B-057.10, màu sơn: bạc, số máy 61198170138279, số khung: RLM903672CV009850, dung tích xi lanh: 2150 cm3, khối lượng bản thân: 2445 kg, số chỗ ngồi: 16 chỗ, năm sản xuất: 2012, nước sản xuất: Việt Nam, niên hạn SD: 2032. Tình trạng tài sản: xe đã qua sử dụng, vỏ xe bị xước sơn nhiều chỗ, 04 lốp bị mòn, hiện máy không hoạt động…
Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Vĩnh Hưng
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 33 Trần Đăng Ninh, khối 1, phường Tam Thanh, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
4. Địa điểm bán đấu giá: Công ty đấu giá hợp danh Vĩnh Hưng (Tầng 02 Số 33 Trần Đăng Ninh, khối 1, phường Tam Thanh, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn)
5. Tên đơn vị có tài sản: Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Phố Nguyễn Chí Thanh, khu tái định cư và dân cư Nam thành phố, xã Mai Pha, thành phố Lạng Sơn, tỉnh
7. Nội dung tài sản bán: Bán đấu giá tài sản là vật chứng vụ án, tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước theo Quyết định số 65/QĐ-STC ngày 05/4/2022 của Sở Tài chính tỉnh Lạng Sơn về việc phê duyệt phương án xử lý tài sản là vật chứng vụ án, tài sản của người bị kết án tịch thu sung quỹ nhà nước là 01 chiếc xe ô tô ô tô 16 chỗ ngồi, nhãn hiệu Mercedes - Benz, loại phương tiện: ô tô khách, BKS: 29B-057.10, màu sơn: bạc, số máy 61198170138279, số khung: RLM903672CV009850, dung tích xi lanh: 2150 cm3, khối lượng bản thân: 2445 kg, số chỗ ngồi: 16 chỗ, năm sản xuất: 2012, nước sản xuất: Việt Nam, niên hạn SD: 2032. Tình trạng tài sản: xe đã qua sử dụng, vỏ xe bị xước sơn nhiều chỗ, 04 lốp bị mòn, hiện máy không hoạt động…
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 07-06-2022 07:30 đến ngày: 21-06-2022 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 20-06-2022 07:30 đến ngày: 21-06-2022 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 24-06-2022 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02053 868 188, 0911 303 266
12. Địa chỉ Email: daugiavinhhung@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: congtydaugiahopdanhvinhhung1120762022
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr

Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.

Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Phiên bản di động