Doanh nghiệp Đấu giá Tư nhân Tây Nam: Đấu giá QSD 3 thửa đất tại làng Mèo, xã Ia Grăng, huyện Ia Grai (Hình thức rút gọn)
Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 10, tờ bản đồ số 43. Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 104, tờ bản đồ số 42. Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 19, tờ bản đồ số 36 tại làng Mèo, xã Ia Grăng, huyện Ia Grai, tỉnh Gia Lai.
Chi cục Thi hành án dân sự huyện Ia Grai
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá rút gọn |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Doanh nghiệp Đấu giá Tư nhân Tây Nam |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 67 đường Wừu, phường Ia Kring, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Số 67 đường Wừu, phường Ia Kring, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Chi cục Thi hành án dân sự huyện Ia Grai |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 199 đường Hùng Vương, thị trấn Ia Kha, huyện Ia Grai, tỉnh Gia Lai |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 10, tờ bản đồ số 43. Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 104, tờ bản đồ số 42. Quyền sử dụng đất thuộc thửa đất số 19, tờ bản đồ số 36 tại làng Mèo, xã Ia Grăng, huyện Ia Grai, tỉnh Gia Lai. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 14-10-2021 08:00 đến ngày: 27-10-2021 16:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 14-10-2021 08:00 đến ngày: 27-10-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 29-10-2021 10:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0968 718 777 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiataynamgl@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang
Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang