Trung tâm Dịch vụ bán đấu giá tài sản Quảng Trị đấu giá xe ô tô đã qua sử dụng là tài sản của người bị kết án bị tịch thu sung quỹ Nhà nước

01 (một) xe ô tô đã qua sử dụng, Tài sản là vật chứng của vụ án, tài sản của người bị kết án bị tịch thu sung quỹ Nhà nước.
Sở Tài chính tỉnh Quảng Trị
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm Dịch vụ bán đấu giá tài sản Quảng Trị
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Đường Điện Biên Phủ, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
4. Địa điểm bán đấu giá: Tại Hội trường Trung tâm Dịch vu bán đấu giá tài sản Quảng Trị, đường Điện Biên Phủ, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
5. Tên đơn vị có tài sản: Sở Tài chính tỉnh Quảng Trị
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: 250 Hùng Vương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
7. Nội dung tài sản bán: 01 (một) xe ô tô đã qua sử dụng, Tài sản là vật chứng của vụ án, tài sản của người bị kết án bị tịch thu sung quỹ Nhà nước.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 22-11-2021 07:00 đến ngày: 29-11-2021 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 22-11-2021 07:00 đến ngày: 29-11-2021 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 02-12-2021 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02333550854
12. Địa chỉ Email: trungtamdaugiataisanquangtri@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: TTDGQ.TRI681611
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý

Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Phiên bản di động