Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản - Sở Tư pháp Bắc Kạn đấu giá lô TS của Phòng Tài chính – Kế hoạch thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn theo thủ tục rút gọn
Lô tài sản gồm có 28 chiếc điện thoại di động cũ các loại; 02 cân điện tử nhãn hiệu POCKET; 06 chiếc xe máy; 01 cưa lốc; 01 máy in; 03 cây máy tính; 01 màn hình; 01 bàn phím; 01 máy tính Casio; 10 khúc gỗ dạng thớt khối lượng 0,13m3. (Có bảng kê chi tiết tài sản kèm theo).
Phòng Tài chính – Kế hoạch thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá rút gọn |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản - Sở Tư pháp Bắc Kạn |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tổ 7, phường Đức Xuân, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản – Sở Tư pháp tỉnh Bắc Kạn. Địa chỉ: tổ 7, phường Đức Xuân, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Phòng Tài chính – Kế hoạch thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 168, đường Trường Chinh, phường Phùng Chí Kiên, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Lô tài sản gồm có 28 chiếc điện thoại di động cũ các loại; 02 cân điện tử nhãn hiệu POCKET; 06 chiếc xe máy; 01 cưa lốc; 01 máy in; 03 cây máy tính; 01 màn hình; 01 bàn phím; 01 máy tính Casio; 10 khúc gỗ dạng thớt khối lượng 0,13m3. (Có bảng kê chi tiết tài sản kèm theo). |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 22-10-2021 08:00 đến ngày: 27-10-2021 16:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 25-10-2021 08:00 đến ngày: 26-10-2021 16:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 29-10-2021 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0209.3875.790 |
| 12. Địa chỉ Email: | daugiabk@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long
Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai
Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)