Trung tâm Dịch vụ Đấu giá tài sản - Sở Tư pháp thành phố Hà Nội: Đấu giá xe ô tô Toyota - Camry Xli, biển kiểm soát 31A-3294

Đấu giá 01 chiếc xe ô tô Toyota - Camry Xli, BKS: 31A-3294, SM:5S0670760, SK: SXV200122065.
Cục Kiểm soát tài nguyên và Bảo vệ môi trường biển, hải đảo
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm Dịch vụ Đấu giá tài sản - Sở Tư pháp thành phố Hà Nội
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 02 phố Quang Trung, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4. Địa điểm bán đấu giá: tại Trụ sở Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản, địa chỉ: Số 02 phố Quang Trung, phường Yết Kiêu, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5. Tên đơn vị có tài sản: Cục Kiểm soát tài nguyên và Bảo vệ môi trường biển, hải đảo
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 83 Nguyễn Chí Thanh, phường Láng Hạ, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá 01 chiếc xe ô tô Toyota - Camry Xli, BKS: 31A-3294, SM:5S0670760, SK: SXV200122065.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 12-05-2022 08:00 đến ngày: 24-05-2022 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 19-05-2022 08:00 đến ngày: 20-05-2022 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 27-05-2022 10:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0983134886
12. Địa chỉ Email: maiduchungdaugia@mail.com
13. Mã chuyển khoản: cuckiemsoattainguyenvabaovemoitruongbienhaidao13105
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.

Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2

Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng

Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)

Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Phiên bản di động