Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản thành phố Hải Phòng đấu giá lô hàng gồm 5.000.000 kg thóc tẻ sản xuất vụ Đông Xuân năm 2019
Đấu giá lô hàng gồm 5.000.000 kg thóc tẻ sản xuất vụ Đông Xuân năm 2019 các chỉ tiêu chất lượng đảm bảo theo yêu cầu bảo quản quy định tại QCVN14:2014/BTC theo Thông tư số 53/2014/TT-BTC ngày 24/4/2014 của Bộ Tài chính về việc ban hành quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với thóc DTQG (bán riêng lẻ theo từng đơn vị tài sản). Chi tiết tại thông báo số 01/TTĐG-TB ngày 16/11/2021 và hồ sơ đấu giá.
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Đông Bắc
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản thành phố Hải Phòng. |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 112 đường Lê Duẩn, phường Quán Trữ, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng. |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản thành phố Hải Phòng - Số 112 đường Lê Duẩn, phường Quán Trữ, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng. |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Đông Bắc |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 19 Mạc Đăng Doanh, phường Anh Dũng, quận Dương Kinh, TP Hải Phòng. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá lô hàng gồm 5.000.000 kg thóc tẻ sản xuất vụ Đông Xuân năm 2019 các chỉ tiêu chất lượng đảm bảo theo yêu cầu bảo quản quy định tại QCVN14:2014/BTC theo Thông tư số 53/2014/TT-BTC ngày 24/4/2014 của Bộ Tài chính về việc ban hành quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với thóc DTQG (bán riêng lẻ theo từng đơn vị tài sản). Chi tiết tại thông báo số 01/TTĐG-TB ngày 16/11/2021 và hồ sơ đấu giá. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 19-11-2021 07:30 đến ngày: 30-11-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 25-11-2021 07:30 đến ngày: 26-11-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 03-12-2021 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0936930494 |
| 12. Địa chỉ Email: | Nguyenconghaistphp@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | Trung tam Dich vu dau gia tai san thanh pho Hai Phong 011611 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr
Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.
Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2