Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản thành phố Huế: Đấu giá quyền sử dụng đất ở 35 lô đất tại TP. Huế

Đấu giá quyền sử dụng đất ở 35 lô đất tại Khu dân cư xứ Ma Đa (Khu B và Khu C), phường Phong An và phường Phong Hiền, thị xã Phong Điền, thành phố Huế.
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Phong Điền
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản thành phố Huế
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: số 17 Nguyễn Văn Linh, phường An Hòa, quận Phú Xuân, thành phố Huế
4. Địa điểm bán đấu giá: Hội trường UBND phường Phong An, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
5. Tên đơn vị có tài sản: Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Phong Điền
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: 33 Phò Trạch, phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá quyền sử dụng đất ở 35 lô đất tại Khu dân cư xứ Ma Đa (Khu B và Khu C), phường Phong An và phường Phong Hiền, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 20-03-2025 08:00 đến ngày: 15-04-2025 17:30
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 01-04-2025 08:00 đến ngày: 03-04-2025 17:30
10. Thời gian bán đấu giá: 18-04-2025 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0835052736
12. Địa chỉ Email: sutudeki@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: THUATHIENHUE488
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Phiên bản di động