Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu: Đấu giá tài sản thanh lý năm 2024 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu

Đấu giá tài sản thanh lý năm 2024 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu là trang thiết bị y tế, thiết bị văn phòng cũ đã qua sử dụng, phần lớn đã hư hỏng một phần hoặc toàn bộ, sử dụng không còn hiệu quả, đang được lưu giữ trong kho.
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu,
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu,
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: địa chỉ: Số 83 Đồ Chiểu, phường 3, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu.
4. Địa điểm bán đấu giá: Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh BRVT, Số 83 Đồ Chiểu, phường 3, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu.
5. Tên đơn vị có tài sản: Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu,
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: số 19 Phạm Ngọc Thạch, phường Phước Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu.
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá tài sản thanh lý năm 2024 của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu là trang thiết bị y tế, thiết bị văn phòng cũ đã qua sử dụng, phần lớn đã hư hỏng một phần hoặc toàn bộ, sử dụng không còn hiệu quả, đang được lưu giữ trong kho.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 16-07-2024 00:00 đến ngày: 26-07-2024 15:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 17-07-2024 00:00 đến ngày: 18-07-2024 00:00
10. Thời gian bán đấu giá: 29-07-2024 09:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0978860898
12. Địa chỉ Email: hao8384@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: TTĐGBRVT 686157
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr

Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ

Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.

Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027

Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội

Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Phiên bản di động