Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Bạc Liêu đấu giá 2 xe cứu thương 5 chỗ ngồi và 1 xe cứu thương 6 chỗ ngồi

1. Xe ô tô cứu thương 05 chỗ ngồi, hiệu NISSAN, biển số 94A- 0147, (không giao biển số xe) màu sơn trắng, số loại PATROL, số máy TB42148452, số khung JN1TASY61Z0501242, năm, nước sản xuất: 2000, Nhật Bản, niên hạn sử dụng 2020, nhiên liệu: xăng, thể tích làm việc của động cơ 4169 cm3. Hiện trạng: Xe xuống cấp nhiều, xe bị mục nhiều chỗ. 2. Xe ô tô cứu thương 06 chỗ ngồi, hiệu MERCEDES, biển số 94A- 0245, (không giao biển số xe) màu sơn trắng, số loại MB 100, số máy 16197120013592, số khung KPD6612634P175270, năm, nước sản xuất: 2004, Hàn Quốc, niên hạn sử dụng 2024, nhiên liệu: xăng, thể tích làm việc của động cơ 2295 cm3. Hiện trạng: Xe xuống cấp nhiều, xe bị mục nhiều chỗ. 3. Xe ô tô con 05 chỗ ngồi, hiệu MAZDA, biển số 94A- 0187, (không giao biển số xe) màu sơn đen, số loại 626.98, số máy FS.841038, số khung GF22S1MH.000582, năm, nước sản xuất: 2001, Nhật Bản, nhiên liệu: xăng, thể tích làm việc của động cơ 1991 cm3. Hiện trạng: Tại thời điểm thẩm định giá xe đang hoạt động, sử dụng. Giá khởi điểm: 123.000.000 đồng (Một trăm hai mươi ba triệu đồng).
Bệnh viện Đa khoa Bạc Liêu
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Bạc Liêu
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 06, Nguyễn Tất Thành, Phường 1, Tp Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu.
4. Địa điểm bán đấu giá: Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Bạc Liêu
5. Tên đơn vị có tài sản: Bệnh viện Đa khoa Bạc Liêu
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: Số 06, đường Nguyễn Huệ, Khóm 5, Phường 3, Tp Bạc Liêu, tỉnh Bạc Liêu.
7. Nội dung tài sản bán: 1. Xe ô tô cứu thương 05 chỗ ngồi, hiệu NISSAN, biển số 94A- 0147, (không giao biển số xe) màu sơn trắng, số loại PATROL, số máy TB42148452, số khung JN1TASY61Z0501242, năm, nước sản xuất: 2000, Nhật Bản, niên hạn sử dụng 2020, nhiên liệu: xăng, thể tích làm việc của động cơ 4169 cm3. Hiện trạng: Xe xuống cấp nhiều, xe bị mục nhiều chỗ. 2. Xe ô tô cứu thương 06 chỗ ngồi, hiệu MERCEDES, biển số 94A- 0245, (không giao biển số xe) màu sơn trắng, số loại MB 100, số máy 16197120013592, số khung KPD6612634P175270, năm, nước sản xuất: 2004, Hàn Quốc, niên hạn sử dụng 2024, nhiên liệu: xăng, thể tích làm việc của động cơ 2295 cm3. Hiện trạng: Xe xuống cấp nhiều, xe bị mục nhiều chỗ. 3. Xe ô tô con 05 chỗ ngồi, hiệu MAZDA, biển số 94A- 0187, (không giao biển số xe) màu sơn đen, số loại 626.98, số máy FS.841038, số khung GF22S1MH.000582, năm, nước sản xuất: 2001, Nhật Bản, nhiên liệu: xăng, thể tích làm việc của động cơ 1991 cm3. Hiện trạng: Tại thời điểm thẩm định giá xe đang hoạt động, sử dụng. Giá khởi điểm: 123.000.000 đồng (Một trăm hai mươi ba triệu đồng).
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 12-10-2021 07:30 đến ngày: 01-11-2021 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 26-10-2021 07:30 đến ngày: 29-10-2021 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 04-11-2021 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0291.3825386
12. Địa chỉ Email: trungtamdvdgtstinhbaclieu@gmail.com
13. Mã chuyển khoản:
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Đấu giá 1 xe ô tô 5 chỗ, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 71A-006.69 của Cơ quan Ủy ban kiểm tra Tỉnh ủy Vĩnh Long

Công ty Đấu giá Hợp danh Vạn Thành An: Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Đấu giá quyền thu mua, vận chuyển và xử lý chất thải y tế thông thường để tái chế năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa khu vực Củ Chi

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)
Phiên bản di động