Trung tâm Dịch vụ Đấu giá Tài sản tỉnh Đồng Tháp: Đấu giá quyền sử dụng đất tại xã Tân Mỹ, huyện Thanh Bình

Đấu giá quyền sử dụng đất (ONT) tại xã Tân Mỹ, huyện Thanh Bình, Đồng Tháp. Cụ thể thửa 374; TBĐ 117. Diện tích: 121,3m2; Giá khởi điểm: 1.091.700.000 đồng. Thửa 375; TBĐ 117. Diện tích: 136,6m2; Giá khởi điểm: 1.229.400.000 đồng.
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm Dịch vụ Đấu giá Tài sản tỉnh Đồng Tháp
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: Số 08 Võ Trường Toản, phường 1, thành phố Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp
4. Địa điểm bán đấu giá: Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình, Đồng Tháp
5. Tên đơn vị có tài sản: Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: QL 30, thị trấn Thanh Bình, huyện Thanh Bình, Đồng Tháp.
7. Nội dung tài sản bán: Đấu giá quyền sử dụng đất (ONT) tại xã Tân Mỹ, huyện Thanh Bình, Đồng Tháp. Cụ thể thửa 374; TBĐ 117. Diện tích: 121,3m2; Giá khởi điểm: 1.091.700.000 đồng. Thửa 375; TBĐ 117. Diện tích: 136,6m2; Giá khởi điểm: 1.229.400.000 đồng.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 15-04-2022 08:00 đến ngày: 09-05-2022 15:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 15-04-2022 08:00 đến ngày: 09-05-2022 15:00
10. Thời gian bán đấu giá: 12-05-2022 08:00
11. Số điện thoại liên hệ: 0918929126
12. Địa chỉ Email: hamyhanh273@gmail.com.vn
13. Mã chuyển khoản: ttdvdgtsdongthap721304
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Đấu giá 1 máy phát điện đã qua sử dụng, nhãn hiệu Denyo của Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - Chi nhánh Bến Tre

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Đấu giá 1 xe ô tô con đã qua sử dụng, nhãn hiệu TOYOTA, biển số 69A-001.49 của Chi cục Thuỷ lợi tỉnh Cà Mau

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Đấu giá tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân là 1 xe mô tô biển số 71B3-46679 của Chi cục Quản lý thị trường tỉnh Vĩnh Long

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Đấu giá 52 xe ô tô cũ của Công ty Cổ phần Đào tạo và Dịch vụ giao thông vận tải Bình Định

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá 11 lô đất ở tại các khu dân cư trên địa bàn phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng lô đất OLK-12 thuộc khu dân cư khu phố 7, phường Tam Quan, tỉnh Gia Lai

Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản số 2 tỉnh Đắk Lắk: Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Đấu giá quyền sử dụng đất để thực hiện dự án đầu tư đối với thửa đất số 59, 60, 61, 101 tờ bản đồ số 229, 230 tại phường Phú Yên, tỉnh Đắk Lắk

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Đấu giá quyền khai thác 21 mỏ khoáng sản trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2026 (đợt 1)

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá xe ô tô 16 chỗ, nhãn hiệu Ford Transit, biển số 68A-015.50 của Văn Phòng HĐND và UBND xã Mỹ Đức, tỉnh An Giang

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang

Thông báo ngừng đấu giá việc tháo dỡ Kho xăng dầu An Hòa, Kho xăng dầu Bình An tại phường Rạch Giá và xã Bình An, tỉnh An Giang
Phiên bản di động