Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai: Bán đấu giá tài sản là tang vật vi phạm hành chính trong khai thác khoáng sản

Bán đấu giá tài sản vi phạm hành chính bị tịch thu trong lĩnh vực khoáng sản gồm: Tài sản thứ nhất: 01 máy nổ hiệu Jiang Đông; 01 đầu máy bơm hút cát hiệu 10; 50m ống nước nhựa phi 95; 08 m3 cát san lấp; 13,8m3 đất khai thác để san lấp. Tài sản thứ hai: 01 xe ôtô tải ben nhãn hiệu: Dongfeng. Màu sơn: vàng; biển số đăng ký: 81H-014.16; 01 máy xúc đào nhãn hiệu Kobe; màu sơn xanh, bánh xích, gầu 0,3 m3, công suất: 60HP, Isuzu.
Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai.
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: 46 Lê Thánh Tôn, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai
4. Địa điểm bán đấu giá: Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai.
5. Tên đơn vị có tài sản: Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai.
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: đường Lê Hồng Phong, tt Kông Chro, huyện Kông Chro, tỉnh Gia Lai
7. Nội dung tài sản bán: Bán đấu giá tài sản vi phạm hành chính bị tịch thu trong lĩnh vực khoáng sản gồm: Tài sản thứ nhất: 01 máy nổ hiệu Jiang Đông; 01 đầu máy bơm hút cát hiệu 10; 50m ống nước nhựa phi 95; 08 m3 cát san lấp; 13,8m3 đất khai thác để san lấp. Tài sản thứ hai: 01 xe ôtô tải ben nhãn hiệu: Dongfeng. Màu sơn: vàng; biển số đăng ký: 81H-014.16; 01 máy xúc đào nhãn hiệu Kobe; màu sơn xanh, bánh xích, gầu 0,3 m3, công suất: 60HP, Isuzu.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 12-05-2022 07:00 đến ngày: 26-05-2022 17:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 12-05-2022 07:00 đến ngày: 26-05-2022 17:00
10. Thời gian bán đấu giá: 31-05-2022 14:30
11. Số điện thoại liên hệ: 02693.826628
12. Địa chỉ Email: trungtamdggl@gmail.com
13. Mã chuyển khoản: GIALAI0713012022
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai

Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động