Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai: Đấu giá 02 tài sản là xe ô tô
Đấu giá 02 tài sản là xe ô tô gồm: - Tài sản thứ nhất: 01 xe ô tô hiệu Mitsubishi Pajero, biển số: 81B-3579, sản xuất năm: 2004, số khung: RLA00V33V41000180, số máy: 6G72RJ2419. Bán đấu giá theo dạng xe đã qua sử dụng cho phép đăng ký sử dụng lại để tiếp tục lưu hành. - Tài sản thứ hai: 01 xe ô tô khách hiệu Toyota Hiace, biển số: 81A-001.99, sản xuất năm: 2011, số khung: RL4RX13P0B9003451, số máy: 2TR-7056239. - Địa chỉ tài sản tại: trụ sở Văn phòng Tỉnh ủy Gia Lai – Số 02 Hai Bà Trưng, TP. Pleiku, tỉnh Gia Lai. - Nguồn gốc: Tài sản là xe thanh lý theo Quyết định số 1402-QĐ/TU, ngày 09 tháng 10 năm 2024 và Quyết định số 1404-QĐ/TU, ngày 10 tháng 10 năm 2024 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy.
Văn phòng Tỉnh ủy Gia Lai
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | 46 Lê Thánh Tôn, thành phố Pleiku, tỉnh Gia Lai |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Văn phòng Tỉnh ủy Gia Lai |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 02 Hai Bà Trưng, TP. Pleiku, tỉnh Gia Lai. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá 02 tài sản là xe ô tô gồm: - Tài sản thứ nhất: 01 xe ô tô hiệu Mitsubishi Pajero, biển số: 81B-3579, sản xuất năm: 2004, số khung: RLA00V33V41000180, số máy: 6G72RJ2419. Bán đấu giá theo dạng xe đã qua sử dụng cho phép đăng ký sử dụng lại để tiếp tục lưu hành. - Tài sản thứ hai: 01 xe ô tô khách hiệu Toyota Hiace, biển số: 81A-001.99, sản xuất năm: 2011, số khung: RL4RX13P0B9003451, số máy: 2TR-7056239. - Địa chỉ tài sản tại: trụ sở Văn phòng Tỉnh ủy Gia Lai – Số 02 Hai Bà Trưng, TP. Pleiku, tỉnh Gia Lai. - Nguồn gốc: Tài sản là xe thanh lý theo Quyết định số 1402-QĐ/TU, ngày 09 tháng 10 năm 2024 và Quyết định số 1404-QĐ/TU, ngày 10 tháng 10 năm 2024 của Ban Thường vụ Tỉnh ủy. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 09-12-2024 07:00 đến ngày: 20-12-2024 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 09-12-2024 07:00 đến ngày: 20-12-2024 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 25-12-2024 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02693826628 |
| 12. Địa chỉ Email: | trungtamdggl@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | GIALAI900912 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận
Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai