Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai QSDĐ theo giấy chứng nhận số AD 279633, AD 279634, CD 615472, CO 615470
Tài sản thứ nhất: Quyền sử dụng đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số AD 279633 do UBND huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai cấp ngày 24/11/2005, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 50 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Tơ Vơn 2, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 20.038 m2 (Bằng chữ: Hai mươi nghìn không trăm ba mươi tám mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 20.038 m2; Chung: m2; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2070. Tài sản thứ hai: Quyền sử dụng đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số AD 279634 do UBND huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai cấp ngày 24/11/2005, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 49, 51,52 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Tơ Vơn 2, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 25.561m2 (Bằng chữ: Hai mươi lăm nghìn năm trăm sáu mươi mốt mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 0 m2; Chung : 25.561 m2 ; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2050. Tài sản thứ ba: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CD 615470 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Gia Lai cấp ngày 13/9/2016, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 43 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Thôn Đại An 1, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 24.047 m2 (Bằng chữ: Hai mươi bốn nghìn không trăm bốn mươi bảy mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 24.047 m2; Chung : Không m2 ; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2054. Tài sản thứ tư: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CD 615472 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Gia Lai cấp ngày 13/9/2016, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 48 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Thôn Đại An 1, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 38.760 m2 (Bằng chữ: Ba mươi tám nghìn bảy trăm sáu mươi mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 38.760 m2; Chung : Không m2 ; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2054. Giá khởi điểm như sau: Tài sản thứ 1+ 2 + 3 + 4: 3.500.000.000 đồng (Bằng chữ: Ba tỷ năm trăm triệu đồng). Lưu ý: Tài sản trên không bán tách rời.
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam - Chi nhánh Nam Gia Lai.
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | 46 Lê Thánh Tôn – Pleiku – Gia Lai |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Gia Lai |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam - Chi nhánh Nam Gia Lai. |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | 117 Trần Phú, TP. Pleiku, tỉnh Gia Lai |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Tài sản thứ nhất: Quyền sử dụng đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số AD 279633 do UBND huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai cấp ngày 24/11/2005, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 50 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Tơ Vơn 2, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 20.038 m2 (Bằng chữ: Hai mươi nghìn không trăm ba mươi tám mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 20.038 m2; Chung: m2; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2070. Tài sản thứ hai: Quyền sử dụng đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số AD 279634 do UBND huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai cấp ngày 24/11/2005, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 49, 51,52 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Tơ Vơn 2, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 25.561m2 (Bằng chữ: Hai mươi lăm nghìn năm trăm sáu mươi mốt mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 0 m2; Chung : 25.561 m2 ; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2050. Tài sản thứ ba: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CD 615470 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Gia Lai cấp ngày 13/9/2016, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 43 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Thôn Đại An 1, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 24.047 m2 (Bằng chữ: Hai mươi bốn nghìn không trăm bốn mươi bảy mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 24.047 m2; Chung : Không m2 ; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2054. Tài sản thứ tư: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất quyền sở hữu nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số CD 615472 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Gia Lai cấp ngày 13/9/2016, cụ thể như sau: - Thửa đất số: 48 - Tờ bản đồ số: 29 - Địa chỉ: Thôn Đại An 1, xã Ia Khươl, huyện Chư Păh, tỉnh Gia Lai; - Diện tích: 38.760 m2 (Bằng chữ: Ba mươi tám nghìn bảy trăm sáu mươi mét vuông); - Hình thức sử dụng đất : Riêng : 38.760 m2; Chung : Không m2 ; - Mục đích sử dụng đất : Đất trồng cây lâu năm - Thời hạn sử dụng đất : Đến tháng 11/2054. Giá khởi điểm như sau: Tài sản thứ 1+ 2 + 3 + 4: 3.500.000.000 đồng (Bằng chữ: Ba tỷ năm trăm triệu đồng). Lưu ý: Tài sản trên không bán tách rời. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 30-09-2021 08:00 đến ngày: 19-10-2021 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 07-10-2021 07:00 đến ngày: 08-10-2021 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 22-10-2021 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 02693826628 |
| 12. Địa chỉ Email: | trungtamdggl@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr
Doanh nghiệp đấu giá tư nhân Trung Quân: Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá tại phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ
Đấu giá quyền sử dụng đất đối với 02 ô đất tại khu đất đấu giá QSD đất tại TDP Đồng Quỳ 2 và khu đất đấu giá QSD đất tại TDP 6 phường Đồng Xuân, thị xã Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc cũ nay là phường Xuân Hòa, tỉnh Phú Thọ.
Trường Mầm non Hoa Thiên Lý, xã Tân Vĩnh Lộc, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Thông báo lựa chọn đối tác liên kết, cung cấp dịch vụ sử dụng máy lạnh (thuê máy lạnh) năm học 2026-2027
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 16 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội