Trung Tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hà Giang: Bán đấu giá các loại gỗ nghiến đẽo tròn, gỗ trai, gỗ thông

Bán đấu giá tài sản vi phạm hành chính gồm gỗ các loại. Cụ thể: - Gỗ Nghiến đẽo tròn nhóm IIA; Số lượng: 92 khúc; Khối lượng: 0,708m3. - Gỗ Trai xẻ nhóm IIA; Số lượng: 42 thanh; Khối lượng: Khối lượng: 1,482m3. - Gỗ Thông Thường; Số lượng: 72 khúc; Khối lượng: 2,147m3. - Gỗ thông thường; Số lượng: 29 khúc; Khối lượng: 4,568m3. - 02 xe máy và 03 con dao. Xe máy không được phép lưu hành.
Hạt Kiểm lâm Vị Xuyên
Thông tin Bán đấu giá
1. Loại nội dung: Đấu giá rút gọn
2. Tên đơn vị đấu giá: Trung Tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hà Giang
3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: đường Trần Quốc Toản, phường Nguyễn Trãi, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang
4. Địa điểm bán đấu giá: Hạt kiểm lâm huyện Vị Xuyên, tỉnh Hà Giang
5. Tên đơn vị có tài sản: Hạt Kiểm lâm Vị Xuyên
6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: thị trấn Vị Xuyên, huyện Vị Xuyên, tỉnh Hà Giang
7. Nội dung tài sản bán: Bán đấu giá tài sản vi phạm hành chính gồm gỗ các loại. Cụ thể: - Gỗ Nghiến đẽo tròn nhóm IIA; Số lượng: 92 khúc; Khối lượng: 0,708m3. - Gỗ Trai xẻ nhóm IIA; Số lượng: 42 thanh; Khối lượng: Khối lượng: 1,482m3. - Gỗ Thông Thường; Số lượng: 72 khúc; Khối lượng: 2,147m3. - Gỗ thông thường; Số lượng: 29 khúc; Khối lượng: 4,568m3. - 02 xe máy và 03 con dao. Xe máy không được phép lưu hành.
8. Thời gian bán hồ sơ từ ngày: 05-09-2022 07:30 đến ngày: 07-09-2022 16:00
9. Thời gian xem tài sản từ ngày: 05-09-2022 07:30 đến ngày: 06-09-2022 16:00
10. Thời gian bán đấu giá: 09-09-2022 09:00
11. Số điện thoại liên hệ: 02193.864.603 – 0913.277.889
12. Địa chỉ Email: dgts.stp@hagiang.gov.vn
13. Mã chuyển khoản: HAGIANG060812
14. Danh sách file đính kèm:

Tin khác

Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Thái Nguyên: Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Đấu giá quyền sử dụng đất để lựa chọn nhà đầu tư thực hiện Dự án Khu nhà ở tổ 15 phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Công ty Đấu giá hợp danh Thái Anh: Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú

Đấu giá thanh lý phá dỡ các khối nhà hiện trạng Trường Trung học cơ sở Vĩnh Phú

Công ty Đấu giá hợp danh Tài chính và Giá cả Việt Nam: Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai

Đấu giá lô tài sản gồm 408 phương tiện vi phạm hành chính bị tịch thu của Phòng Cảnh sát giao thông – Công an tỉnh Gia Lai

Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam: Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê của Công ty TNHH MTV Đầu tư và Xây dựng Tân Thuận

Đấu giá cho thuê 42 cơ sở nhà, đất do Văn phòng Thành ủy ủy quyền khai thác cho thuê (Đợt 2-năm 2026). TSĐG thuộc quyền quản lý của Công ty TNHH MTV ĐT và XD Tân Thuận - Đấu giá lần 3 đối với 14 cơ sở nhà, đất chưa đấu giá thành.Đấu giá riêng lẻ từng tài sản.

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An

Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng

Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009

Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang

Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008

Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027

Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai

Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Phiên bản di động