Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hòa Bình: Đấu giá khu trụ sở liên cơ quan tại địa chỉ số 812, đường Cù Chính Lan, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình
Đấu giá Khu trụ sở liên cơ quan tại địa chỉ số 812, đường Cù Chính Lan, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình.
Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Hòa Bình
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hòa Bình |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Số 85, đường Hai Bà Trưng, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Hòa Bình, Số 85, đường Hai Bà Trừn, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh Hòa Bình |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Tổ 13, phường Đồng Tiến, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá Khu trụ sở liên cơ quan tại địa chỉ số 812, đường Cù Chính Lan, phường Phương Lâm, thành phố Hòa Bình |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 11-05-2022 07:15 đến ngày: 24-05-2022 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 11-05-2022 07:15 đến ngày: 24-05-2022 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 27-05-2022 08:30 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | Trung tâm Đấu giá: 02183858909, Sở Nông nghiệp: 02183852224 |
| 12. Địa chỉ Email: | trungtamdaugiahoabinh@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | Trungtamdichvudaugiataisantinhhoabinh130505 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Đấu giá quyền khai thác tài sản công là mặt bằng căn tin và mặt bằng nhà xe nằm trong khuôn viên của Trường THCS Bình An
Công ty đấu giá hợp danh Thanh Nam: Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng quản lý, sử dụng
Đấu giá xe ô tô biển số 62P-0740 và xe ô tô biển số 62A-004.98 do Trung tâm Giám định chất lượng xât dựng quản lý, sử dụng
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Ford Everest, biển số 68A-084.31 của Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-084.31 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Ford Everest, Việt Nam sản xuất năm 2009
Công ty Đấu giá Hợp danh Thái Anh: Đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, biển số 68A-005.95 củ Công ty Cổ phần Thương mại Kiên Giang
Đấu giá xe ô tô biển số 68A-005.95 (đã qua sử dụng) nhãn hiệu Toyota Cammry 2.4, Việt Nam sản xuất năm 2008
Trường THPT Tam Phú, TP. Hồ Chí Minh: Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Thông báo tiêu chí lựa chọn đối tác thực hiện liên kết giảng dạy chương trình Anh văn với giáo viên nước ngoài năm học 2026 – 2027
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Cầu tàu và phần diện tích mặt nước, phường Quy Nhơn, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện Dự án Xây dựng Khu dịch vụ thương mại tại lô đất DV1 thuộc dự án Khu đô thị mới Long Vân, phường Quy Nhơn Bắc, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Bình Định: Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Xây dựng Chợ tại khu đất B1-62 thuộc Khu Đô thị mới An Phú Thịnh, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Đấu giá quyền sử dụng đất thực hiện dự án Khu chung cư thương mại đường Nguyễn Trọng Trì, phường Quy Nhơn Đông, tỉnh Gia Lai
Công ty đấu giá hợp danh Đông Dương: Đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên của Ban Quản lý rừng phòng hộ Gia Lai, tỉnh Gia Lai
Thông báo đấu giá quyền khai thác tận dụng gỗ loài thực vật thông thường từ rừng tự nhiên do Nhà nước đại diện chủ sở hữu trên diện tích chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án hệ thống kênh nhánh công trình thủy lợi Ia Mơr