Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Lào Cai: Đấu giá cho thuê 02 địa điểm mặt bằng kinh doanh cửa hàng miễn thuế
Đấu giá cho thuê 02 địa điểm mặt bằng kinh doanh cửa hàng miễn thuế, vị trí tại khối C, nhà kiểm soát liên ngành Cửa khẩu Quốc tế đường bộ số II (Kim Thành), thời gian cho thuê là 05 (năm) năm (tương đương 60 tháng). Giá khởi điểm đấu giá cho thuê trên chưa bao gồm: các loại thuế, phí và lệ phí theo quy định của pháp luật về thuế, phí và lệ phí; chi phí sử dụng điện, nước và các chi phí dịch vụ kỹ thuật hạ tầng khác phục vụ cho hoạt động kinh doanh. Giá trúng đấu giá được áp dụng cho năm đầu tiên. Từ năm cho thuê thứ 02 đến năm cho thuê thứ 05, giá cho thuê năm sau bằng giá cho thuê của năm trước liền kề nhân với (x) Chỉ số giá tiêu dùng trên địa bàn tỉnh Lào Cai của năm liền kề đó được cơ quan có thẩm quyền công bố. Hình thức trả tiền: Trả tiền hằng năm.
Trung tâm Dịch vụ Khu kinh tế tỉnh Lào Cai
| Thông tin Bán đấu giá | |
| 1. Loại nội dung: | Đấu giá |
| 2. Tên đơn vị đấu giá: | Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Lào Cai |
| 3. Địa chỉ đơn vị đấu giá: | Tổ 5, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai |
| 4. Địa điểm bán đấu giá: | Phòng đấu giá, Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Lào Cai |
| 5. Tên đơn vị có tài sản: | Trung tâm Dịch vụ Khu kinh tế tỉnh Lào Cai |
| 6. Địa chỉ đơn vị có tài sản: | Số 001, đường Thủ Dầu Một, phường Duyên Hải, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai. |
| 7. Nội dung tài sản bán: | Đấu giá cho thuê 02 địa điểm mặt bằng kinh doanh cửa hàng miễn thuế, vị trí tại khối C, nhà kiểm soát liên ngành Cửa khẩu Quốc tế đường bộ số II (Kim Thành), thời gian cho thuê là 05 (năm) năm (tương đương 60 tháng). Giá khởi điểm đấu giá cho thuê trên chưa bao gồm: các loại thuế, phí và lệ phí theo quy định của pháp luật về thuế, phí và lệ phí; chi phí sử dụng điện, nước và các chi phí dịch vụ kỹ thuật hạ tầng khác phục vụ cho hoạt động kinh doanh. Giá trúng đấu giá được áp dụng cho năm đầu tiên. Từ năm cho thuê thứ 02 đến năm cho thuê thứ 05, giá cho thuê năm sau bằng giá cho thuê của năm trước liền kề nhân với (x) Chỉ số giá tiêu dùng trên địa bàn tỉnh Lào Cai của năm liền kề đó được cơ quan có thẩm quyền công bố. Hình thức trả tiền: Trả tiền hằng năm. |
| 8. Thời gian bán hồ sơ | từ ngày: 26-03-2025 07:30 đến ngày: 14-04-2025 17:00 |
| 9. Thời gian xem tài sản | từ ngày: 26-03-2025 07:30 đến ngày: 28-03-2025 17:00 |
| 10. Thời gian bán đấu giá: | 17-04-2025 09:00 |
| 11. Số điện thoại liên hệ: | 0984371198 |
| 12. Địa chỉ Email: | lazy.cat.ha@gmail.com |
| 13. Mã chuyển khoản: | trungtamdichvudaugiataisantinhlaocai82503 |
| 14. Danh sách file đính kèm: | |
Tin khác
Công ty Đấu giá Hợp danh Số 5 – Quốc gia: Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Đấu giá hàng hóa các loại tịch thu đã được phê duyệt chuyển bán đấu giá đợt 14 năm 2026 của Chi cục Quản lý thị trường TP. Hà Nội
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Đấu giá xe ô tô, máy biến áp và máy phát điện đã qua sử dụng của Bệnh viện Da Liễu
Trung tâm Dịch vụ đấu giá tài sản tỉnh Vĩnh Long: Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Đấu giá cho thuê quyền khai thác 80 m2 mặt bằng căn tin tại Trường Tiểu học Tam Phước, tỉnh Vĩnh Long trong 5 năm
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng diện tích 15 m2 để lắp đặt máy giặt, máy sấy tự động cho sinh viên Ký túc xá của Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 2 (giữa nhà số 6 và số 7) có diện tích 90 m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá hợp danh Quảng Ninh: Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Đấu giá lô tài sản thanh lý của Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Quảng Ninh gồm 36 danh mục trang thiết bị y tế đã hết khấu hao, hỏng
Công ty đấu giá hợp danh Trường Hà: Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Đấu giá 30 thửa đất ở thuộc Dự án Hạ tầng phát triển quỹ đất ở khu vực Ngã ba thị trấn Hoàn Lão, huyện Bố Trạch, tỉnh Quảng Bình (nay là xã Hoàn Lão, tỉnh Quảng Trị)
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng Ki ốt số 01 (giữa nhà số 5 và số 6) có diện tích 90m2 tại Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Hưng Phát Hà Nội: Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Đấu giá quyền sử dụng 891m2 mặt bằng tầng hầm Ký túc xá S4 - Trường Đại học Sư phạm Hà Nội 2
Công ty Đấu giá Hợp danh Khải Bảo: Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý
Đấu giá 280.915 kg bột tràng thạch và bột tràng thạch Kali, xuất xứ Ấn Độ là tài sản thuộc quyền sở hữu toàn dân do Chi cục Hải quan khu vực XII quản lý